• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

nhoc_xyk9x

Mấy cái link Rof kia là ntn vậy. Down 1 cái thôi hả ??? Chưa CFW bjo :p Ai cho mình link JAF với

Radium

Moderator
Mấy cái link Rof kia là ntn vậy. Down 1 cái thôi hả ??? Chưa CFW bjo :p Ai cho mình link JAF với

hướng dẫn có trên phần chú ý. Bạn chịu khó tìm hiểu nhé. Bạn dùng máy nào thì down core và rofs2 của máy đó về. Tap to unlock là chạm để mở khoá, swipe là trượt mở khoá, non to unlock là mở khoá bằng phím gạt.

barracuda

mình muốn thay bộ icon ở menu của bác thanhtung với bộ mặc định anna thì cần thay những j :D thks

Radium

Moderator
mình muốn thay bộ icon ở menu của bác thanhtung với bộ mặc định anna thì cần thay những j :D thks

bạn tách 2 theme từ 2 bản fw rồi chuyển bộ icon qua sau đó bung theme trở lại và quăng vào fw

barracuda

bạn tách 2 theme từ 2 bản fw rồi chuyển bộ icon qua sau đó bung theme trở lại và quăng vào fw

mình tách ra ,rồi dùng cái chuyển icon giống như bên box theme hướng dẫn rồi giải nén ra cook lại thì ko khởi động đc :(
mà mình muốn bàn phím qwerty mặc định như của bác thanhtung thì lấy file j từ đấy ra :-s

Radium

Moderator
mình tách ra ,rồi dùng cái chuyển icon giống như bên box theme hướng dẫn rồi giải nén ra cook lại thì ko khởi động đc :(
mà mình muốn bàn phím qwerty mặc định như của bác thanhtung thì lấy file j từ đấy ra :-s

bạn đưa mình theme anna đó mình làm thử xem. Chuyển bộ icon từ theme thanhtung qua phải k? Về bàn phím qwerty thì bạn down mod bàn phím N8 bên topic bunrieucua rôì so sánh file mà chép ra thôi :)

barracuda

ok,thks
thực ra mình cũng ko muốn thay hết icon của bác thanhtung nhưng 1 số pm trong máy ko co icon nên cài vào nhìn nó ko đồng bộ,mình chỉ muốn edit cho nó đồng bộ hết thôi :D và thay cái nền menu đen bằng hình khác nữa :)

phananhhd

Em thấy link gốc mà Bác Tùng gửi lên bản 05 lâu rồi mà bây giờ lại có phien bản edit lại, cập nhật quá đi !!! Nhưng vẫn yêu thích bản 04 của Bác Tùng hơn ~~ khi nào có dịp thì flash vậy, ngại flash quá _._

barracuda

chủ thớt cho mình xin mod fix 2 thanh trượt bị giật khi người gọi đến với :D

barracuda

bác thanhtung này dùng bộ icon kiểu j thế :-? mình thử nhét lại bộ icon pack anna của duybinh24 vào flash xong ko thể khởi động đc :|
thử cả pack cho C60v4 và N97v30 đều ko đc :|

hunter_dimond

bác thanhtung này dùng bộ icon kiểu j thế :-? mình thử nhét lại bộ icon pack anna của duybinh24 vào flash xong ko thể khởi động đc :|
a Tùng hình như là xài Icon Glossy bạn àh :)

Radium

Moderator

mình nghĩ đó là theme mặc định nên k edit được. Mình cũng đã thử thêm icon vào nhưng toàn bị báo theme corrupted

manhjtuyen6

Có pro nào tách giùm mình 2 bộ theme của CFW này với, mình gà nên k biết tách, 2 cái theme đó đẹp quá. Thanks!

Bản CFW này ngon, đúng với tiêu đề là "nhanh - mượt" nhưng ngốn PIN ghê quá, dùng bt cũng chỉ dc khoảng 2 ngày!

chjckenboy_18

Cảm ơn Radium nha!
Bạn nhiệt tình với ae quá...
Nếu có thể, bạn tách dùm mình cái Theme Nokia Black của CFW này nữa dc k? Thanks trước nha!

bạn dùng nokia cooker bung rofs2 ra tách theme theo đg dẫn sau:
z:\private\10207114\import\...
z:\resources\skin\...