• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhoneLocator v0.70 - Theo dõi điện thoại

Zenki

Super V.I.P

Phonelocator tự động theo vết điện thoại của bạn sử dụng GPS vì thế bạn có thể tìm lại điện thoại khi bị mất hoặc để theo vết điện thoại của 1 ai đó bạn muốn theo dõi >:)

Change log: Version 0.70 released (Đã đc Signed bởi Symbian)

• Loại bỏ những đoạn Code dư thừa.
  • Thay đổi default settings “Battery Saver → Off”, “Intelligent update → Off”.
  • Khả năng update time tự động.
  • Và nhiều lỗi khác được Fixed.

Compatible phones with built in GPS
  • Nokia N95
  • Nokia N95 8GB
  • Nokia N96
  • Nokia N78
  • Nokia N82
  • Nokia E90
  • 6110 Navigator
  • 6210 Navigator
  • Nokia 6220 classic
  • Nokia E71
  • Samsung SGH-i560
  • Samsung i550
  • Samsung G810
  • LG KT610

Đăng ký

tiny1990

Phonelocator tự động theo vết điện thoại của bạn sử dụng GPS vì thế bạn có thể tìm lại điện thoại khi bị mất hoặc để theo vết điện thoại của 1 ai đó bạn muốn theo dõi >:)

........
Minh bjt dc 1 so dt khac dang o dau k bac? Em test em chj thay co 1 minh em thoj.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

nouvu2372

Không biết cài cái chương trình này lỡ bị mất rồi có lấy lại đc không ta?hay biết để mà...tứcX-(

MinhThang

Manager
Không biết cài cái chương trình này lỡ bị mất rồi có lấy lại đc không ta?hay biết để mà...tứcX-(

Hiii PM ứng dụng thôi, còn thực tế mất thì chỉ cầm tiền đến Siêu thị mà lấy.:D

dung1291985

Muốn theo dõi ng.yêu hay bạn gái đi đâu thì dấu bỏ điện thoại này vào túi xách đó, nhớ để chế độ Offline để nhỡ có ai gọi tới hay nhắn tin thì :D, sau đó khi về lấy điện thoại mình ra xem, bảo là để quên trong túi của em >:) là biết nàng đã đi những đâu, lên Google map mà xem các tọa độ điểm -> vị trí nha :))

Zenki

Super V.I.P
Muốn theo dõi ng.yêu hay bạn gái đi đâu thì dấu bỏ điện thoại này vào túi xách đó, nhớ để chế độ Offline để nhỡ có ai gọi tới hay nhắn tin thì :D, sau đó khi về lấy điện thoại mình ra xem, bảo là để quên trong túi của em >:) là biết nàng đã đi những đâu, lên Google map mà xem các tọa độ điểm -> vị trí nha :))
Đúng là Dũng tàu >:) lắm trò =))

nouvu2372

Good good!!Phần mềm này nên đổi tên lại là Phần mềm gián điệp.Nhưng cũng có khi hi sinh luôn cái đt vì bị......:-?

haimoon

Có thể chọn cái A-GPS (Asissted GPS) dưới tầng hầm cũng dò ra nữa huống chi trong túi ^_^

Làm gì có bạn, mình ngồi trong nhà, mà bật A-GPS lên mà chẳng có sóng nữa là trong tầng hầm.

Mà theo dõi xong lấy về lại thấy 2 cái GPS nó chồng lên nhau mà chỉ biết câm nín thôi haha >:)>:)>:)>:)

vuachoccuoi2003

àm gì có bạn, mình ngồi trong nhà, mà bật A-GPS lên mà chẳng có sóng nữa là trong tầng hầm.

Mà theo dõi xong lấy về lại thấy 2 cái GPS nó chồng lên nhau mà chỉ biết câm nín thôi haha
Chắc dt bạn bị gì rùi, dt mình vẫn tốt
Khi xài Integrated-GPS thì lâu lắm mới bắt sóng,còn xài A-GPS thì đều đều, trong vòng 10s, có bài trên internet đó bạn search mà đọc nhé

rorophi

Sao em ko sign up duoc ha cac bac, em chay chuong trinh no chi dinh vi duocthoi chu khong vao trang web cua no de xem duoc.

MinhThang

Manager
Sao em ko sign up duoc ha cac bac, em chay chuong trinh no chi dinh vi duocthoi chu khong vao trang web cua no de xem duoc.

Chú ý viết bài có dấu, bạn viết thế mình chẳng hiểu bạn hỏi gì cả!

FMT

Cái này dùng map theo máy của Nokia cũng có mà,nhưng mà độ lệch thì có phải gọi là...