• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhoneLocator v0.70 - Theo dõi điện thoại

davidboy09

vậy mấy thằng cướp nó lấy rùi tắt điện thoại rùi sao mà có sóng GPS=))? không có GPS chán thật, chưa biết mùi GPS nữa:(

cuongfpt

Phonelocator tự động theo vết điện thoại của bạn sử dụng GPS vì thế bạn có thể tìm lại điện thoại khi bị mất hoặc để theo vết điện thoại của 1 ai đó bạn muốn theo dõi >:)

Change log: Version 0.70 released (Đã đc Signed bởi Symbian)

• Loại bỏ những đoạn Code dư thừa.
  • Thay đổi default settings “Battery Saver → Off”, “Intelligent update → Off”.
  • Khả năng update time tự động.
  • Và nhiều lỗi khác được Fixed.

Compatible phones with built in GPS
  • Nokia N95
  • Nokia N95 8GB
  • Nokia N96
  • Nokia N78
  • Nokia N82
  • Nokia E90
  • 6110 Navigator
  • 6210 Navigator
  • Nokia 6220 classic
  • Nokia E71
  • Samsung SGH-i560
  • Samsung i550
  • Samsung G810
  • LG KT610

Đăng ký

i450 có dùng được cái này không bác nhi?

neo1105

i450 có dùng được cái này không bác nhi?

Những máy dùng được tác giả đa post danh sách kia rồi mà bạn. Nếu bạn muốn biết i 450 có dùng được không thì tốt nhất nên test đi. Có phải ai cũng có i 450 đâu mà biết chắc chắn nó có dùng được hay ko.:|

behu1986

Bác nào biết làm ơn hướng dẫn cho em với
làm thế nào để đăng ký và đăng nhập được vào trang chủ và để theo dõi được điện thoại của mình đang nằm ở đâu ? giúp em với

Cảm ơn các bác nhiều !

nguyenson_44

Alô Alô. Các bạn chú ý.
Mình down về pm này cài thử nhưng bị treo máy, không làm gì được (Không bít tại sao nữa:-??:-??). Báo hại 02 ngày nghỉ vừa rồi phải đi "tàu suốt 04 ngón" mệt nghỉ. Bây giờ máy mới trở lại bình thường đấy.
Nếu có thử pm này thì nên backup lai máy trước nha. :(:)(:)((

laptopN82

chỉ nhắn tin thôi không cần làm gì cái này theo dõi điện thoại người khác được không bạn mà

phoenix1985

cái này chỉ có thể theo dõi đc bạn gái thôi, còn dt có vào tay kẻ gian thì...."Số máy quý khách vừa gọi tạm thời ko liên lạc đc, xin quý khách...."

MinhThang

Manager
cái này chỉ có thể theo dõi đc bạn gái thôi, còn dt có vào tay kẻ gian thì...."Số máy quý khách vừa gọi tạm thời ko liên lạc đc, xin quý khách...."
Không đề cập đi xa chủ đề đã giới thiệu.
chán.không có GPS thì dùng sao đây :(

Sử dụng GPS để theo dõi vì thế không có GPS thì không dùng được.

bomngoc10

pm thì đỉnh rồi...nhưng mà dùng cho toàn máy đời cao chót vót...những bác nhà nghèo như em thi bó tay rồi...người yêu có đi thì cho đi luôn.kiếm con khác.sao phải theo dõi...heheh :D :D

qtdb

cái này bắt sóng GPS khá nhanh, kết hợp với Vietmap thì thôi rồi. good good

smileforeverv1

các bác cho em hỏi những máy không có GPS có thể dùng cùng với googlw map được không . vì google map hỗ trợ định vị 3 điểm cho những máy không có GPS

taychojlc

bạn ơi huong dẫn su dụng được không.mà có việtmap thi phải làm cách nào để biết