• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHONG CÁCH TRỮ TÌNH CHINA CHO P990i

CongVoi

Super V.I.P
PHONG CÁCH TRỮ TÌNH CHINA CHO P990i

XIN TẶNG CÁC BẠN BỘ THAY ĐỔI 4+9 ICON TRONG VÀ NGOÀI MÀN HÌNH NÀY.KÈM THEO THEMES GỐC CỦA NÓ NỮA.

+ P990 Phong cach China.rar TẢI VỀ GIẢI NÉN,CHÉP TƯƠNG ỨNG VÀO Ổ D VÀ C

+ P990 China.rar TẢI VỀ GIẢI NÉN LÀ THEMES ĐỒNG BỘ VỚI BỘ ICON TRÊN
.

phoenixiim4

Oh yeah, quá sức độc đáo, Thanks bác Công Voi nhiều hehe. Icon nhìn lạ chắc lúc đầu không wen quá, nhưng đẹp thật.
Xin hỏi 1 chút: mình định xài bộ giao diện này nhưng vẫn muốn giữ phần icon hiện % của Pin thì giữ lại file cũ nào (không chép chồng file của bộ giao diện mới này). Nhìn thích lắm chỉ còn ngại chuyện đó thôi, bác Công Voi giúp nhe !

CongVoi

Super V.I.P
Oh yeah, quá sức độc đáo, Thanks bác Công Voi nhiều hehe. Icon nhìn lạ chắc lúc đầu không wen quá, nhưng đẹp thật.
Xin hỏi 1 chút: mình định xài bộ giao diện này nhưng vẫn muốn giữ phần icon hiện % của Pin thì giữ lại file cũ nào (không chép chồng file của bộ giao diện mới này). Nhìn thích lắm chỉ còn ngại chuyện đó thôi, bác Công Voi giúp nhe !

Cái này nó không liên quan đến thay đổi pin và sóng đâu bạn à.Yên tâm cài nhé.Chúc vui :D:D:D

khunglongnhi

các bác cho hỏi có chương trình nào vào ổ c của may p990i mà không cần có đĩa chương trình của máy không?sao chép được trên ổ c của máy luôn đó.cám ơn trước nhé!tại em đang cài đặt icon nhưng không vào được ổ c.

CongVoi

Super V.I.P
các bác cho hỏi có chương trình nào vào ổ c của may p990i mà không cần có đĩa chương trình của máy không?sao chép được trên ổ c của máy luôn đó.cám ơn trước nhé!tại em đang cài đặt icon nhưng không vào được ổ c.

Làm gì cần đĩa nào hả bạn!!Muốn vào được ổ C thì bạn vào đây đọc nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=26727

CongVoi

Super V.I.P
Cho mình hỏi là giao diện sd ngôn ngữ nào vậy?

Ngôn ngữ nào cũng okie hết bạn à.Vì cái này nó chỉ thay đổi icon thui,không ảnh hưởng gì cái khác cả nhé!!!

thmac

Mình đã làm thành công. À sẵn đây bác CongVoi cho mình hỏi: Khi sd icon báo pin và sóng ko hiển thị số % (pin). Khi sạc hoặc sd thì trữ lượng của pin và khi sạc báo pin bình thường (khi đầy thì 100%). Nhưng khi sd icon có hiển thị % trên icon báo pin thì khi sạc tới khoảng 85% thì số % ko tăng nữa, mặc dù máy báo à đang sạc (có nghĩa là cứ sạc liên tục ko đầy). Có cách nào khắc phục tình trạng này ko bác CongVoi?
Thanksss.

thichchi123

bộ icon đó cái hình báo pin hơi bé nó chỉ là màu xanh bé tí phía trên thôi thực tế nó đầy đó bạn ạ

kienpc13

các bác có thể chỉ cụ thể giúp em để em cài lên con p990 của em được không vi em mới sài nên còn bỡ ngỡ, nhỡ teo máy thì ......hix hix