• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

>.< Phòng Chát Online ^_?

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Với Topic này các bạn tha hồ chát chít,buôn dưa lê cả ngày,chỉ sợ các bạn hok có thời gian thôi >:)>:)>:)>:)>:)>:).Nào còn ngần ngại gì nữa,vào chát với nhau nào ;;);;);;);;);;);;);;)

Quy định mới cho Topic này

-1- Một ngày chat không quá 3 lần
-2- Một lần chat ít nhất 3 dòng
-3- Một dòng không được ít hơn 20 chữ
-4- Một chữ phải trên 1 ký tự
-5- Cac chữ 2 ký tự không được gần nhau !!

Sau 1 tuần các bài chát của tuần trước sẽ đi bơi .. BQT setting bộ nhớ cho phòng chát chỉ 7 ngày thôi nhé !!!

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
Người mở topic là mình thì tất nhiên sẽ là mình mở đầu rồi.Kakaka,có ai muốn chát hôk?vào nhanh lên nào.:-?:-?:-?:-?

CongVoi

Super V.I.P
Anh em đi đâu hết cả rồi nhỉ?Đợi vào chát mà lâu thía :-?:-?:-?:-?:-/:-/

Hôm trước Congvoi chat với anh, anh quên là Congvoi đi học hay đi làm nhỉ. Trong giờ hành chánh anh lên yahoo không được nên vô đây chát tí :)). Ôi!! Thật có lỗi

CongVoi

Super V.I.P
Hôm trước Congvoi chat với anh, anh quên là Congvoi đi học hay đi làm nhỉ. Trong giờ hành chánh anh lên yahoo không được nên vô đây chát tí :)). Ôi!! Thật có lỗi

Em vẫn đg đi học mà a.kaka anh vừa đc nghỉ phép mấy ngày hử.Đi chơi vui chứ anh ;;);;)

Anhtoitb

Chát chít thế này thì đúng là kiểu Spam độc đáo rùi!
Mà bác congvoi đang ứng cử làm Mod nên phát triển Box Giao lưu đây!

CongVoi

Super V.I.P
Chát chít thế này thì đúng là kiểu Spam độc đáo rùi!
Mà bác congvoi đang ứng cử làm Mod nên phát triển Box Giao lưu đây!

Thì đấy.Mình mới tạo topic này,cho mọi ngừoi nói chuyện với nhau dễ hơn thui mà.Box 8 là để,giao lưu mà bạn.=D>=D>=D>=D>

doananh

Cái này Congvoi hỏi ý kiến của BQT chưa nhỉ? Nếu chat không tính bài thì ok, chứ tính bài thì Spam khiếp đó heeeee

CongVoi

Super V.I.P
Cái này Congvoi hỏi ý kiến của BQT chưa nhỉ? Nếu chat không tính bài thì ok, chứ tính bài thì Spam khiếp đó heeeee

Phòng này giao lưu mà doananh vô tư đi,có khác gì các phòng khác đâu.doananh hok thấy nồng độ spam khủng khiếp của "phòng xưng tội" à

Status
Không mở trả lời sau này.