• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG HÀNH CHÍNH CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Badamgiak23

Super V.I.P
Lâu mới có điều kiện vào thăm anh em, không ngờ đã tới trang 69 rùi.
Năm mới chúc toàn thể anh em PD sức khỏe dồi dào.

Anhtoitb

4 tháng rùi chưa có anh em nào vào box giao ban công tác. HP dạo này phong trào xuống quá.
Hum nào rảnh anh em tập trung xuống Đồ sơn tắm biển nhé!

Anhtoitb

Vẫn chưa thấy anh em nào vào sinh hoạt trong phòng hành chính. Kiểu này phải phát động lại phòng trào thui. Mọi người đâu roài...

khong_co_ai

Active Member
Nhân dịp năm mới mượn lời chúc câu lạc bộ PDAVIET Hải Phòng
Sang năm mới chúc mọi người có một bầu trời sức khoẻ, một biển cả tình thương, một đại dương tình cảm, một điệp khúc tình yêu, một người yêu chung thủy, một tình bạn mênh mông, một gia đình thịnh vượng. Chúc các bà, các ông, các cô, các chú, các chị, các anh sang năm mới vạn sự như ý, tỷ sự như mơ, làm việc như thơ, đời vui như nhạc, coi tiền như rác, coi bạc như rơm, chung thủy với cơm và sắc son với phở

Anhtoitb

Lâu lắm roài mới lên diễn đàn, công việc đầu tiên là vào phòng hành chính điểm danh cái.
Xin chào toàn thể cả nhà