• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Mơ Ước!

oanhngo

Tình hình dạo này thấy nhìu người mơ ước quá! trong đó có tui! :)) nên mở cái phòng này cho ACE mơ ước gì thì vào đây! biết đâu có người giúp ước mơ của mình thành hiện thực ! hee hee he he \-/\-/\-/\-/

oanhngo

Ước gì có chiếc khăn gió ấm nhỉ ! SG dạo này lạnh wá ! =)) =)) =))

gautruc_baby

nếu có một điều ước bạn sẽ ước j????????? còn mình sẽ ước có thêm 3 điều ước nữa!!!!!!!!!! xaj xong 2 điều lại ước thêm:)) đừng cóa ai them lem
ước "một ngàn điều ước" một lần thì thượng đế sẽ k choa đâu nhé!!!!!!:-?:-?:-? suy nghĩ đi ước j???? ước j????? mau lên.....mau lên...

Cleonardo

ước gì có miếng muối chấm xoài...chu choa...chua quá xá là chua...ko biết cắn mề nào cho đỡ chua đây...chua gi mà ác ôn thiệt!

llTuyetTinhCocll

nếu có một điều ước bạn sẽ ước j????????? còn mình sẽ ước có thêm 3 điều ước nữa!!!!!!!!!! xaj xong 2 điều lại ước thêm:)) đừng cóa ai them lem
ước "một ngàn điều ước" một lần thì thượng đế sẽ k choa đâu nhé!!!!!!:-?:-?:-? suy nghĩ đi ước j???? ước j????? mau lên.....mau lên...

tham dã man.....để kể cho nghe 1 câu chuyện nà...câu chuyện có tên......

Ba điều ước
Vào cái thời võ lâm Trung Nguyên Năm 1923 hồi đó...;;)...trong động Tuyệt Tình có 1 gia đình nghèo khó...nhưng lại chịu khó việt hóa các phần mềm trên s60v5...=D>=D>....nên Cốc Chủ thấy vậy mới ban cho họ 3 điều ước....Tối đó 2 vợ chồng bàn với nhau....\-/\-/\-/
Bà vợ thì đòi ước vàng bạc, châu bấu, đồ dẹp..:(:(..Ông chồng thì đòi xe cộ, ruộng vừơn, người hầu mà phải là con gái 18-20t mới chịu....:p:p

Sau 1 hồi tính 2 ng ko ai chịu ai, ai cũng dành...lúc đó ông chồng bực quá chữi:
- Ước....ước cái con.....mắt của bà....( con mắt để nhìn á heng....đừng nhầm lung tung...)....:-?:-?:-?

Cốc chủ đang tung tăng thì nghe tín hiệu của ông chồng nên liền suy nghĩ....
-Vợ chồng tụi này nghèo khó bao nhiêu năm rồi...giờ nó ước con mắt chắc nó đang cần nhiều lắm đây....thôi cho cả 2 vợ chồng nó mỗi đứa vài trăm con mắt xài chơi đỡ buồn....;;);;)

Thế là 2 vợ chồng mỗi người mấy trăm con mắt mọc khắp nơi trên cơ thể....từa lưa hết luôn....nói chung là từ đầu đến cuối....^^! ( còn 2 điều )

Từ đó 2 vợ chồng ko dám ra khỏi động luôn...kỳ cục kẹo quá mà....ng gì mà toàn mắt..thế là họ hận con mắt....Cái 2 ng lại nghĩ giờ còn 2 điều ước nà....xài đi chứ còn chờ gì nữa....Ông chồng vội vàng móc 5800 ra điện tín cho Cốc Chủ để ước:
-Ước gì, cho 2 vợ chồng con ko có con mắt...X_XX_XX_X

Cốc chủ đang uống cafe với mấy em gái ;;);;)thì nghe điện tín của ông chồng nên lại nghĩ....
-Tụi này kỳ ta.....bữa cho nó giờ nó kêu lấy lại hết đi....chắc có gì rồi nhưng mà hoy....chiều em luôn....ko để con mắt nào trên ng 2 vợ chồng này nữa....>:)>:)>:)

Sau khi đc cốc chủ đáp ứng điều ước thì 2 vợ chồng bỗng nhiên trở thành hiệp sĩ mù.....ko thấy đường để việt hóa các phần mềm nữa....nhưng đó lại là niềm đam mê của 2 vợ chồng...Cuối cùng bà vợ suy nghĩ và quyết định móc Iphone ra tè le phôn cho Cốc Chủ :
-Ước gì cho con trở lại như xưa để con có điều kiện việt hóa các phần mềm và còn thấy đường mà Spam trên các box 8 nữa....chứ để mấy ng kia spam chọc con á....:(:)(:)((

Cốc Chủ lúc này cũng đang spam trên box 8....thì bỗng điện thoại rung làm ông trượt tay ban luôn thành viên có tên DL...

Sau khi nghe điện thoại xong....ông liền làm phép bằng cách dùng phần mềm có tên "ĐọcXongNhớThanks" trên chiếc điện thoại của mình....để làm cho 2 vợ chồng như xưa......

Phần về 2 vợ chồng sau khi bình thường thì họ vui mừng.....vì đã trở lại bình thường để việt hóa và spam rồi....hihihihihii

Chỉnh sửa cuối:

Cleonardo

đâu ra mà độc quá ta, cho tuyettinhcoc 10 điểm! mà ko thấy ước gì vậy?

pethuylovely

nếu như pé có 3 điều ước pé sẽ ước cho mình 1 diều ước trước là luôn được hạnh phúc ,vui vẻ , mọi việc điều suôn sẻ .........còn 2 điều để dành chừng nào có chuyện gấp mới xài :-?:-?:-?:-?:-?:-?

llTuyetTinhCocll

nếu như pé có 3 điều ước pé sẽ ước cho mình 1 diều ước trước là luôn được hạnh phúc ,vui vẻ , mọi việc điều suôn sẻ .........còn 2 điều để dành chừng nào có chuyện gấp mới xài :-?:-?:-?:-?:-?:-?

Bắt mình kêu bằng chị....mà lên đây xưng pé....kêu tui bằng anh Cốc Chủ đi...tui crack cho cái điều ước....ước full luôn.....

Ps: còn 2 cái khi nào tui gặp chiện bất trắc mượn 1 cái xài đỡ heng....

đâu ra mà độc quá ta, cho tuyettinhcoc 10 điểm! mà ko thấy ước gì vậy?

cưới với tui đi.....tui cho cười suốt ngày....

TruongHan

Super V.I.P
Mơ ước của mình nhỏ nhoi thôi ...... 1 Vợ - 2 Con - Ở nhà 3 Tầng - Chạy Xe 4 Bánh =))=))=))=))

Cleonardo

ok, cưới đi anh cốc ui anh cốc ah!;;)nhà có cái tủ kính , bữa nào bùn bùn bưng ra nghe xìpem chơi xong cất vô tủ lại nghe,ko quên mang kính 3d nữa cho oai=))=))=))

Cleonardo

phòng của oanhngo nhìu lắm anh!mai mốt chắc ảnh cho ra phòng matxa thư giãn nữa ko chừng...

DreamLand

Mơ ước ? Có trở thành sự thật không ? Mình có một mơ ước nhỏ nhoi, ước mãi từ hồi còn học lớp Mầm.
Mong ước sao cho thế giới không còn chiến tranh, em thơ đc tới trường và mình trở thành Tỉ phú :(
Đơn giản mà sao chỉ thực hiện đc điều ước cuối thôi :(

gautruc_baby

thượng đế mới mách bảo ta rằng :" các con hãy cứ ước mơ nhưng đó chỉ là mơ ước, sự nghiêp do ta gầy dựng chứ k ai khác ngoài ta...."

gautruc_baby

Mơ ước ? Có trở thành sự thật không ? Mình có một mơ ước nhỏ nhoi, ước mãi từ hồi còn học lớp Mầm.
Mong ước sao cho thế giới không còn chiến tranh, em thơ đc tới trường và mình trở thành Tỉ phú :(
Đơn giản mà sao chỉ thực hiện đc điều ước cuối thôi :(

a nì còn tham giữ í....nói uj them lem we thì thượng đế sẽ k choa đâu mà k chịu nghe... :))

Auto

Mình đang "ướt" file âm thanh startup and shutdow của vista. :((
Ai cho mình đê :D