• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG QUẢNG CÁO VÀ NHẮN TIN!!!

Tmap

Super V.I.P
Mình chẳng hiểu các bạn xây cái gì nữa? Ngồi ngâm cứu mãi cuối cùng thì mình cũng hiểu: "CÔNG TRƯỜNG ĐANG THI CÔNG, KHÔNG PHẬN SỰ MIỄN THI CÔNG" :))

hlp

hè hè...mấy hôm e bận quá....chưa kịp vô thank các bác....các bác lần nào vào thì báo e 1 câu...e sẽ thank các bac ngay...;)) cảm ơn mọi người nhé......ủng hộ e nào.... [URL="http://hlpdt10.myminicity.com/ind"http://hlpdt10.myminicity.com/ind[/URL]

Chỉnh sửa cuối:

hlp

èo
các bác nhìn cái thành phố top mừ xem...nó ko đẹp bằng cái của e nhờ..cứ bao h tp của e đc lên top 100 là đem đi hiến tặng vợ vậy..èo
huhu..sắp đến valentine roài à...èo :|

hlp

Vào rùi đó Thank đi bác Bakid he he

bác chỉ bảo vô của bác Bakid sao ko vô của e nữa huhu...thui...e cứ thank bác nhé....chúc mọi người 1 năm mới tốt lành...sắp đến valentin roài...có tầm 4tr mua O2 j cho vợ bây h nhỉ ...

doananh

bác chỉ bảo vô của bác Bakid sao ko vô của e nữa huhu...thui...e cứ thank bác nhé....chúc mọi người 1 năm mới tốt lành...sắp đến valentin roài...có tầm 4tr mua O2 j cho vợ bây h nhỉ ...

Lại vào của bác đây hi hi. Chúc bác sớm có thành phố thật đẹp tặng vợ nhé ;)

BatKid

Super V.I.P

Mua O2 Cocoon đi bro :D

hlp

Mua O2 Cocoon đi bro :D

èo..cảm ơn bác nha..nhưng vấn đề là thía này...e có exec roài..muốn mua 1 con o2 nào cho vợ ngon ngon (có thể uprom 2006 ) có j 2 vc đổi máy cho nhau à...hôm nọ tính mua con htc touch1 nhưng mừ đắt quá nhỉ.....hay mua exec nữa nhỉ(vì e khoái exec lắm nha, nhưng sợ ko hợp cho con gái dùng..còn O2 mini và o2minis thì e với vợ đều ghét hà..) bùn ...à khoe cái nhỉ..hnay mua tặng vợ 1 cái trái tim to đoành ở chợ đêm..hé hé 1 mình vợ 1 cái ...cả HN nhìn thấy thèm..hé hé...tặng quà valentin sơm nhất quả đất lun..há há

hlp

sắp đến 14/2 roài..phải phấn đấu thôi...há há..có lẽ sau tết mua cho vợ 1 con exec như mình vậy..thế là 2 vc sẽ láp top đôi ...exec đôi...vô đối roài bà con ơi...há há ...

Tmap

Super V.I.P
Hôm nay vô thấy thành phố của 2 bạn khác hôm trước rồi, hãy cố lên!!!

hlp

vừa thanks vừa spam...thế này mới pro nha....từ h đến khoảng mùng 7 tết bác nào bán exec mà ngon ngon tầm 4tr -5tr (chưa bóc nhá) bảo e 1 câu e xem hàng nhá...e ở HN...:D