• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Than Thở - Tập 2

Khoaaa

Hôm nay có thằng đến tán tỉnh con bồ mình nè nên xử lí thế nào hả anh em ????

Nó tán tỉnh bồ mình thì mình "Tán" nó lại............
Hoặc là rủ nó về nhà nhậu (kêu là mồi do bồ mình làm :)) )chuốc cho say rùi trùm mền lại đánh xong quăng ra đường... =))

HuyChung

Nó tán tỉnh bồ mình thì mình "Tán" nó lại............
Hoặc là rủ nó về nhà nhậu (kêu là mồi do bồ mình làm :)) )chuốc cho say rùi trùm mền lại đánh xong quăng ra đường... =))

Chơi thế hơi ác đằng nào mình cũng là chủ nó là khách mà .rủ vào nhà nhậu tốn mồi lắm !!! chuốc cho nó say khéo mình say trước nó ...kakaka

ShenTran

ko cần xử lý gì hết bạn ah , nếu bạn gái của bạn thật sự yêu bạn thì ko ai tán tỉnh dc hết , đây cũng là 1 cơ hội để bạn biết bạn gái của bạn như thế nào mà ^^ , cái gì của mình thì nó sẽ là của mình ,còn cái gì ko phải là của mình thì ko bao giờ đạt dc ! ^^

Khoaaa

Chơi thế hơi ác đằng nào mình cũng là chủ nó là khách mà .rủ vào nhà nhậu tốn mồi lắm !!! chuốc cho nó say khéo mình say trước nó ...kakaka

Bậy, đưa rựu cho bồ mình mời nó uống chả nhẽ nó từ chối sao đặng =)) khửa khửa =))

Kenji1992

ko cần xử lý gì hết bạn ah , nếu bạn gái của bạn thật sự yêu bạn thì ko ai tán tỉnh dc hết , đây cũng là 1 cơ hội để bạn biết bạn gái của bạn như thế nào mà ^^ , cái gì của mình thì nó sẽ là của mình ,còn cái gì ko phải là của mình thì ko bao giờ đạt dc ! ^^

shentran nói đúng đó anh , cứ từ từ . nếu bạn gái anh mà cũng có ý tiếp xúc hay nói chuyện trên thân mật 1 xíu vs đối tượng kia thì em nghĩ tốt nhất là anh hãy chờ đợi em bạn gái anh có nói là có người tán tỉnh cô ấy hok và nếu có chuyện như vậy thì nếu theo tính cách của em thì em sẽ im lặng , hok nhắn tin , hok chấp nhận lời xin lỗi , anh im lặng thì tự động cô bé ấy sẽ hiểu là anh bỏ cô ta cả thôi , và tối đến anh chỉ cần nhắn 1 tin " anh đã sai khi yêu em và anh thật sự sai lầm khi nghĩ rằng em là của anh , đúng là thật khó để nói em là của anh " ( cái câu này hới sến 1 xíu :D )

Khoaaa

shentran nói đúng đó anh , cứ từ từ . nếu bạn gái anh mà cũng có ý tiếp xúc hay nói chuyện trên thân mật 1 xíu vs đối tượng kia thì em nghĩ tốt nhất là anh hãy chờ đợi em bạn gái anh có nói là có người tán tỉnh cô ấy hok và nếu có chuyện như vậy thì nếu theo tính cách của em thì em sẽ im lặng , hok nhắn tin , hok chấp nhận lời xin lỗi , anh im lặng thì tự động cô bé ấy sẽ hiểu là anh bỏ cô ta cả thôi , và tối đến anh chỉ cần nhắn 1 tin " anh đã sai khi yêu em và anh thật sự sai lầm khi nghĩ rằng em là của anh , đúng là thật khó để nói em là của anh " ( cái câu này hới sến 1 xíu :D )

Hehe, im lặng và trả lời như vậy coi chừng bị ụp mũ ngược trở lại đó. Becareful

HuyChung

Bậy, đưa rựu cho bồ mình mời nó uống chả nhẽ nó từ chối sao đặng =)) khửa khửa =))

Hehe, im lặng và trả lời như vậy coi chừng bị ụp mũ ngược trở lại đó. Becareful

vậy thì im lặng thôi , hok trả lời nữa

Đang thử đây mong sao em nó vẫn yêu mình nhưng mà xem ra thằng này có chơi sang hơn mình ... đẹp trai nè ...nhà giàu có nhiều tiền ...xe đẹp ..gì cũng hơn ...X_XX_XX_X

Kenji1992

Đang thử đây mong sao em nó vẫn yêu mình nhưng mà xem ra thằng này có chơi sang hơn mình ... đẹp trai nè ...nhà giàu có nhiều tiền ...xe đẹp ..gì cũng hơn ...X_XX_XX_X

hạ sách cuối cùng để giử chân người iu là " hấp diêm " cô bé ấy

ShenTran

hạ sách cuối cùng để giử chân người iu là " hấp diêm " cô bé ấy

pác này ác thiệt , làm như vậy thì người yêu của mình sẽ nghĩ sao , cài gì của mình thì sẽ là của mình ah ^^

Kenji1992

pác này ác thiệt , làm như vậy thì người yêu của mình sẽ nghĩ sao , cài gì của mình thì sẽ là của mình ah ^^

nghĩ là đời em nó tàn rồi :)) , nói vậy thôi chứ chuyện t.c thì khó nói lắm . cách giải quyết tốt nhất là 2 người nên gặp nhau và nói chuyện cho rõ ràng về chuyện này .

Khoaaa

Tình nghĩa đôi mình chỉ thế thôi sao, gặp gỡ chi rồi thoáng tựa chiêm bao, tình anh như áng mây cao tình em như ánh trăng sao cớ sao mình chằng được gần nhau .......

HuyChung

Sao lạ nhỉ chẳng nhẽ trên đời này không còn ai yêu nhau vì tình sao????

Khoaaa

Sao lạ nhỉ chẳng nhẽ trên đời này không còn ai yêu nhau vì tình sao????

hehe đâu còn cái thời "1 túp lều tranh 2 quả tin zàng" đâu và càng ko thể " Nhẫn cỏ cho em", hihi

HuyChung

hay nhỉ : 1 túp lều tranh 2 quả tin Vàng===> ÔM NHAU MÀ SỐNG...
Nhẫn cỏ cho em===> VÀNG .KIM CƯƠNG EM CÓ MÀ NGÃ ĐÙNG ĐÙNG...........