• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng... tróc nợ

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Dạo này bé Te có con nợ khá nhiều, mà lại là toàn con nợ khó đòi :( :(
Quyết định làm cái phòng tróc nợ này để ngày ngày vào lải nhải với hi vọng đòi lại được cả gốc lẫn lãi vớt vát he...he...>:) >:)

Ai cũng cùng chung tình cảnh như Te thì vào đây mình làm cái hội liên hiệp những kẻ chuyên tróc nợ nghen.

Bete

Điểm danh những con nợ của bé Te nào:
Ku Tom còn thiếu chị 1 cặp Vertu :D
Con Trâu già tui xóa cho ông nợ cũ thì ông còn thiếu tui 400$
Yingyu thiếu Te 100$ nhớ trả nha
Hami Nguyen cũng thiếu chị quá trời, lãnh lương nhớ trả nha cưng

Bete

Te ơi, có cho vay ko? anh muốn vay ít tiền đây.:D

Muốn vay à? Phụ em tróc được nợ của những con nợ khó đòi đi òi em cho vay. Để rồi sau đó anh Việt là vào... phòng tróc nợ ngồi =)) =)) =))

yingzhou

Gì đây??? :-/:-/:-/ Muốn bị Banned không bà Tè?>:)>:)>:)

Bete

Hơ...hơ...
Ông nghĩ tui...sợ lời đe dọa của ông sao? Người ông say mê hơn bất kì thứ gì... là bạn thân nhất của tui đó ;;)

yingzhou

ặc. Đây là phòng tróc nợ. Không phải nói chuyện. Đề nghị các đ/c không 8 trong này. :))

Bete

Yingzhou: Ông nên nhớ ông cũng là 1 trong những con nợ của tui ;;) Mà tui thấy với mớ tài sản... đồ sộ của ông bi giờ thì ông dư sức trả cho tui cả gốc lẫn ngọn. Trả nợ cho tui đi mừ ;;) năn nỉ mừ ;;) Năm hết tết tới ông hỏng định cho tui đi shopping sao ;;)

yingzhou

Nợ nào mới được chứ? Bằng chứng đâu nào? b-) 400$ đó là tiền phí dịch vụ. Hè hè.

Ráng để giành tiền mua sắm đi. Sắp có hạ giá rồi.

Tom_codon

Super V.I.P

Bà te ơi.Vertu của bà chết theo MF rồi,bà còn cứ đòi mãi làm gì.Bực mình quá đi X-( X-( X-( X-(

Bete

này! Đọc vợ chồng a phủ chưa? Bố mẹ nợ chết thì con cái phải trả thay =))=))

AnhTu

Super V.I.P
Thía "TIm sắt" có gì gì... với Te chưa, để có gì em ko còn đòi nợ được thì có cách để đòi =))

ironheart

:)) Hehe... Te tẩu tán "tài sản" đi đâu hết rồi mà bây giờ nhìn hẻo vậy?Còn nợ anh tiền mừng của anh em PV đó nha.

MX31214

trời,phòng tróc nợ gì mà thấy toàn là spam ko ah,mà có ai cần tiền thì kêu e 1 tiếng,e cho vay lãi 20% mỗi tháng ^_^

Bete

Cho vay thế hóa ra còn hơn là giết người ta. :p
Ai vay thì cứ vay nhá, cho thì em lấy, vay thì không :D

Phoenix

trời,phòng tróc nợ gì mà thấy toàn là spam ko ah,mà có ai cần tiền thì kêu e 1 tiếng,e cho vay lãi 20% mỗi tháng ^_^

Ông có xiền đâu mà lớn tiếng đòi cho người khác vay, :-? :-? :-? :-? :-?

Bete

Đây là PM gởi tới Yingyu.

Bớ Yingyu! Bé Te thấy Yingyu của nã đầy nhà. Đề nghị Yingyu thanh toán nợ nần cho Bé Te lẹ lẹ. Năm hết tết đến Bé Te còn đi Shopping

Bete

@thư gởi Yingyu lần 2

Nghe giang hồ đồn dạo này Yingyu đã giàu có trở lại. Đề nghị Yingyu thanh toán mọi nợ nần cho Bé Te để Bé Te còn đi shopping sắm đồ :D

Status
Không mở trả lời sau này.