• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng truy nã

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

Hí hí. Lập phòng này đề phòng trường hợp có ai muốn truy nã ai thì vô đây hê lên 1 tiếng để anh em... truy nã phụ :D. Phòng này có kiêm luôn chức năng truy nã những kẻ trốn nợ. Hí hí

Bete

Bete bị ai truy nã mà chạy trốn ra bắc thế :|

Làm gì có ai dám... truy nã em Te. Chỉ có em Te truy nã người khác thui. hé hé. Chạy ra HN cày để thêm yêu SG đó mừ :D

AnhTu

Super V.I.P
LỆNH TRUY NÃ
Xin thông báo BATKID là 1 tội phạm trong giới giang hồ, hiện nay InterPV đang phát lệnh truy nã. Ai thấy đối tượng ở đâu xin thông báo cho AnhTu để có hình phạt đích đáng nhất về tội ngó nghiêng gái gú (không qua xin phép)...

Sau đây là 1 số đặc điểm nhận dạng :
Hai mắt, 1 mũi, 1 mồm, 2 lỗ tai (hình như mất rồi). Có 2 chi như trong ảnh. Khi đi "y" mặc quần rách đáy, áo sọc như trong ảnh và hình như là có đi dép lào chôm được của 1 khách ăn thịt chó. Mặt mũi nhìn rất chi là vớ vẩn, cộng thêm phía sau có hình chữ Mại dâm =)) => Anh em nhìn ảnh phía dưới thì biết.

Giải thưởng được treo: 1 chầu nhậu thịt chó + 2 lít rượu ngon Long An...
............
Nghe nói sau khi tẩu thoát, BK nhà ta đã thay hình đổi dạng và đã nẫng luôn con xe cáu cạnh phía sau, khổ chủ đang ngày đêm mong nhớ và 1 vé cho anh chị em cháu chắt nào bắt được...

doananh

Bác Man AnhTu chơi bác SM Bakit ác quá he he:D. Em nhìn thấy bác Bakit to béo thế, cẩn thận không bác Bakit úynh chít đấy =))

Lamson

Well-Known Member
Làm gì có ai dám... truy nã em Te. Chỉ có em Te truy nã người khác thui. hé hé. Chạy ra HN cày để thêm yêu SG đó mừ :D
Trước sau rồi cũng bị truy nã thôi. Rôi Ba Má sẽ nhờ Man Anhtu phát lệnh truy nã giùm vì
" Em Te thành phố ra đây
gặp trai xứ bắc chân không muốn về " :))

* ghi chú : thành phố = Thành phố HCM , đây = Hà Nội

BatKid

Super V.I.P
Ôi giời ôi , mãi hum nai mới đọc , ạc ạc ạc , mình ở hiền thế này mà ..... hu hu hu

oanhngo

ô hô ! BadKid xuất hiện rùi kà ! bắt ku BK đi lấy chầu thịt chó ăn thoai! ah2 mà Ku Tú đâu bít ăn thịt chó đâu ta! :-?? ;))

fanyuan

truy nã oanhngo chè thái và chưng gà nướng nào. Chạy mỏi cà chưng, thì ra người đẹp còm cỏi đang ẩn nấp chốn này, khặc khặc

thangmymobi

ô hô ! BadKid xuất hiện rùi kà ! bắt ku BK đi lấy chầu thịt chó ăn thoai! ah2 mà Ku Tú đâu bít ăn thịt chó đâu ta! :-?? ;))

A Tú nhà ở ngay khu bán thịt chó. Ai bảo A Tú không biết ăn thit chó?Tại OanhNgo không biết đó chứ ổng ăn như quỷ vậy=))

AnhTu

Super V.I.P
A Tú nhà ở ngay khu bán thịt chó. Ai bảo A Tú không biết ăn thit chó?Tại OanhNgo không biết đó chứ ổng ăn như quỷ vậy=))
Lạc đề quá, đang yêu cầu tìm cho ra hung thủ mà, tìm đi rồi biết AnhTu có ăn thịt chó được không liền hà >:)>:)>:)>:)

kipkip

Khổ thân Badkid,Bác AnhTu nầy đúng là...Sao lại đi đổ oan cho người xấu như thế cơ chứ

Badamgiak23

Super V.I.P
Hic,anh em nào biết đồng chí DungOxi giờ ở đâu,mọi chuyện với đồng chí đều tốt đẹp cả chứ ? Nhờ gửi lời hỏi thăm đến đồng chí giúp với .
Thanks !

XuanLam

Em muốn truy nã Bác yingyong vì Bác ấy nói là nếu ai trả lời bài của Bác ấy thì sẽ được 200PVD mà Em đã trả lời rồi mà vẫn không được bây giờ Em muốn tìm Bác ấy để đòi tiền! Hé hé!

Tmap

Super V.I.P
Hic,anh em nào biết đồng chí DungOxi giờ ở đâu,mọi chuyện với đồng chí đều tốt đẹp cả chứ ? Nhờ gửi lời hỏi thăm đến đồng chí giúp với .
Thanks !

Đã gọi là Oxi thì chắc là đang đeo bình lặn Oxi và lặn mất tăm, khó tìm lắm =))=))

Bete

Cho em hỏi chút đc không ạ? BETE nghĩa là gì ấy nhỉ? Có phải là bé tè không?

Muốn biết có nghĩa là gì thì về mua ngay cuốn Bỉ Vỏ của Nguyên Hồng. Tìm ngay cái đoạn Năm Sài Gòn khen vợ là Tám Bính. Nguyên văn câu nói của Năm Sài Gòn: "Em gái tôi hôm nay TE quá" & xem phần chú thích là biết ngay nhá ^^

Status
Không mở trả lời sau này.