• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHÒNG XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Nhằm đáp ứng công cuộc Spam và sự nghiệp xả Xì trét là không thể thiếu cho mọi người, như anh em cũng ...chưa biết thì Tiểu ban tạm gọi là "xóa Trét giảm Pam" đang suy yếu bởi thế lực Pam của chúng ta ngày càng phát triển mạnh mẽ. :ar! =))
Nên anh em cứ Spam cho thoải mái sau những giờ làm việc & học tập căng thẳng nhé :D
Chúng ta kg sợ thành Banned chỉ sợ kg dám Spam =))=))=))

DreamLand

Mọi người có thể thay bằng "Ui, Mình là người đầu tiên" , "Lần đầu của mình" , ... rất là tế nhị =))=))=))

NokuaN70

Well-Known Member
Ka ka ka dzui wé, hết xì chét roài. Dẫn xe ra đi mần, trời mưa, đút con dzế dzô giỏ xách, tăm hơ tăm hất thế nào cái giỏ rớt cái ạch xuống đất, lụm con dzế ra xem: màn hình trắng bóc===> thôi rồi Lượm ơi....:(. Bực quá, mần một cú Em iu khoa học lun, tháo con dzế tè le hột me, chọt chọt một hồi. He he he ai dè đâu em nó sống lại. Cứ tưởng dc mua máy mới xài roài. Em iu khoa học muôn năm.
Hay không bằng hên...That's Right?

Cleonardo

Uh,kái này pị đưa lên páo về văn hóa diễn đàn rùj,ko hay tí nào đâu kác pák...

tinh_la_gi

Administrator
Ka ka ka dzui wé, hết xì chét roài. Dẫn xe ra đi mần, trời mưa, đút con dzế dzô giỏ xách, tăm hơ tăm hất thế nào cái giỏ rớt cái ạch xuống đất, lụm con dzế ra xem: màn hình trắng bóc===> thôi rồi Lượm ơi....:(. Bực quá, mần một cú Em iu khoa học lun, tháo con dzế tè le hột me, chọt chọt một hồi. He he he ai dè đâu em nó sống lại. Cứ tưởng dc mua máy mới xài roài. Em iu khoa học muôn năm.
Hay không bằng hên...That's Right?
Rớt mạnh quá lỏng cable màn hình ... P990 và P910 chuyên gia... =))

NokuaN70

Well-Known Member
Phải con P thì xì chét mà làm gì, mấy con P tui rã màn hình luôn chứ máy là chiện nhỏ, em HTC nên mới xì chét, khó tháo muốn chết.

NokuaN70

Well-Known Member
Temmmm hoài vậy mấy cha? Tem đâu ra lắm thế, chắc tem đểu rồi :D:D:D

DreamLand

Câu chuyện một tờ báo lớn ở Pháp mở cuộc thi "Người thẳng thắn và lịch sự nhất". Ðề thi cho các độc giả của mình như sau: Giả sử bạn đang ngồi trong nhà hàng với bạn gái của mình, bỗng dưng bạn muốn đi toilet. Vậy bạn sẽ xin phép như thế nào? Giải nhất được trao cho một bạn đọc có lời xin phép như sau: Xin lỗi cô, tôi phải ra ngoài giúp "người bạn nhỏ" của tôi một chút. "Người bạn" đó tôi sẽ giới thiệu với cô sau.

Theo bạn còn có cách trả lời nào hay hơn?

oanhngo

Đang ở 1 nơi khỉ ho cò gáy ! ôm con laptop online ! mọi người ngưỡng mộ mình quá ! =)) =))

saodoingoi142

Moderator
Chúc mừng Tân Phòng "XẢ STRESS CHO THÀNH VIÊN PDAVIET" nhân ngày Sinh nhật PDAViet tròn 4 tuổi hoa (11/11/2010) !!!=D>;;)

Chúc toàn thể các bạn giảm được nhiều Stress ,tìm được nhiều niềm vui và kiến thức bổ ích trên Diễn đàn!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Tân Phòng mới mà sao giờ ít người vào tham gia vậy ta!Đang ngồi nghĩ trò chơi mới trên PDAViet nhân ngày Sinh nhật trọng đại này mà nghĩ hoài ko ra.Các anh em khác ai có sáng kiến gì ko???;;):-?8-|

Status
Không mở trả lời sau này.