• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xin xỏ

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

hihi. Với phương châm mỗi ngày xin xỏ là một ngày vui. Ai có nhu cầu... xin cái gì thì vô đây... xin. Mong các cây đa cây đề trong PV lưu tâm cho :D

Bete

Em thích chơi game Super Mario lắm. Có ai có game này hong cho em. Với cái game fairies deluxe nữa. ^^

fanyuan

Em thích chơi game Super Mario lắm. Có ai có game này hong cho em. Với cái game fairies deluxe nữa. ^^

chơi cả mấy chục năm mún thuộc lun òi còn chơi hả kưng, hức hức, chả bù với Y chĩ thĩ V3 thui, ai có nhã ý chuyển khoản cho Y shopping nhá, thx nhìu ơi là nhìu lun nè

oanhngo

ai cóa tìn cho xin 6800$ thoai! thiếu có nhiu đó mua con SHi thoai! =)) =)) àh với ai có lòng thì cho con Exec nhá! xài con Nokia 3310 này ko uprom dc! hic hic !

Bete

Em Te chơi Super Mario trên PC. Có ai có game nì hong cho em Te đi.

@All: Xin cái gì cũng vừa vừa thui ^^ xin nhiều quá ai mà cho được. Hehe

binhminhmuon

Vào PV thắc mắc nhất là 1 box Phòng chiếu phim
không hiểu nó thế nào mà không thể vào đc và không thấy nơi nào bán vé cả :-??
vậy ai có lòng tốt cho mình xin cái vé vào xem nó thế nào nhỉ?(xin thế này mới chính đáng đó bà con ạ!):D

rangsut

Em Te chơi Super Mario trên PC. Có ai có game nì hong cho em Te đi.

@All: Xin cái gì cũng vừa vừa thui ^^ xin nhiều quá ai mà cho được. Hehe

Bạn vào down mấy cái chương trình giả lập rồi vào down game ROM về là chiến trên PC đc ngay. Google mấy nhát là ok. Chúc vui ^^

XuanLam

Em mê nhất là game Người Nhện mà không biết chơi có Bác nào biết cách chơi xin chỉ giáo!

Bete

Bạn vào down mấy cái chương trình giả lập rồi vào down game ROM về là chiến trên PC đc ngay. Google mấy nhát là ok. Chúc vui ^^

Đủ trình để làm việc đó thì liệu có cần phải đi xin không cà? :-?

trungf4_vl

Computer của em nó bị virut,con virut này lạ lắm,nếu mình mở thư mục có tên là Video thì nó bị treo máy,trong thư mục Video đó chỉ chứa 1-2 bài nhạc hình có định dạng là .avi,mpg hay .dat là bị lẹ nữa.em dùng nhiều chương mà diệt không hết,như những chương trình:semantec Antivirut,Mca..,norton virut,và nhiều chương trình khác từ CD diệt virut ở dịch vụ bán nhưng vẫn bó phép luôn,máy em có lên mạng tại nhà,nên down nhiều chương trình về diệt thử,kết quả bất ngờ là xuất hiện một đóng virut lạ luôn,em thật sự bó tay,anh em nào có chương trình diệt virut hay,thì cho về diệt thử,mong các anh giúp dỡ.
56a phạm thái bường f4 txvl.
0903043377
070250084

hao2008

Mình đang xài con w950i, nghe phone thì khỏi nói òi! hix nhưng khổ nỗi loa ngoài nghe hơi nhỏ, bác nào có thành tâm thì cho em xin cái loa đôi zin cua SE thank nhìu

fantom

em xin game mô phỏng. như harvest moon hoặc rpg cũng ok.
bác nào biết game nào hay hay trên O2 chỉ cho em em đi kím cũng đc:d

binhminhmuon

Mọi người xin xỏ mãi mà chả ai thèm đái hoài gì nhỉ ?thôi mách nước vậy :hôm nay giành quyền làm MOD 5p :p
to trungf4_vl: back up dữ liệu và format ổ đi bạn,:D virus chết cả trứng lẫn con ấy chứ.
và qua box PC software mà kiếm SM chứ,dễ kiếm thôi mà ^^
to hao2008 ở đây mọi người toàn xin cái "hữu hình" mà bạn xin hẳn cái "hiện vật" thế thì chịu rồi =))
to fantom: bạn sang box PC games xem sao,nhiều games lắm tha hồ chọn

trungf4_vl

Nếu back up và format ổ đĩa thì em còn xin làm gì,vả lại máy đang bị nhiễm virut dù có back up thì virut cũng còn,không diệt trước mà back up cũng như không. ổ 120G,format và cài win+các chương trình lại,,,ái da thật là chua.Trong khi chỉ cần tìm một chương trình virut có thể diệt được thì...thế là xong.

AutumnWind

Em đang cấn từ điển cho con SSi300x vật vã, đã cài thử từ điển Beiks gì đó bên MS Smartphone và hậu quả là 200k ra đi ( treo máy nặng ) . Ai cho em xin cái từ điển nào ngon ngon mà xài được đi, thx!!

Status
Không mở trả lời sau này.