• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng xưng tội

Status
Không mở trả lời sau này.

Babyblue

Tha tội cho con vì...đến giờ con cũng chưa thể làm cách nào để quên đc người đó

Vitdao

Well-Known Member
Tha tội cho con vì đã đáng mất lòng tin của một người đáng thương...

loves_girl

con đangc ần 10 post . xin admin tha tội spam cho koan
=======================
10 pót nhanh dơn cái font coi

Bete

Tha tội cho em Te hôm nay đi ăn hàng thấy mà ghê luôn cho dù em Te đang trong giai đoạn... ăn kiêng :D

Vietvnn

Super V.I.P
tg em đang cần load vài thứ trên PV thế mà fai có 10post, nên hôm nay fai dùng trò spam thôi. hihi. mong các bac và mod thông cảm nha
bài như thế này thì có gữi 100 bài củng không vào DS được đâu alibaba_dt12 à.

Bete

Tha tội em Te dạo này hay đánh đu làm xiếc lại siêng đi kuazai >:) >:) >:)

fanyuan

hum nay con nhiều tội lỗi, con hong làm mà con tám hong à, con vẩn nhận lương đều đều, mô phật :))

Bete

Tha tội con cả ngày hôm nay ăn chơi sa đọa wá. Thiện tai, thiện tai

AnhTu

Super V.I.P
Tha tội luôn (hông biết đang xin ai nữa) hum nay ăn chơi nhiều, 8 nhiều, làm thì ít, nhận lương thì nhiều quá xá quà xa =))

lamtoanhong

Xin love Angel tha tội cho con bởi đã trót "chảnh" với ngưởi iu để cô ấy đau buồn và cuối cùng quyết định......bỏ con làm con phải đau khổ thế này!!!!!Oe ..oe ...oe....

sptthoa

Hu hôm nay tui đã lớn tiếng với bạn gái câu: " bực mình quá" cái cô ấy giận luôn

oanhngo

Sau một thời gian ngoan hiền ! bây giờ con lại bắt đầu ăn chơi bạt mạng ! tha tội tha tội !

Huycl2507

Hình như trong tôi tồn tại 2 con người : Thiên thần -- Ác quỷ
Xin tha tội cho con khi con là Ác quỷ:D

Status
Không mở trả lời sau này.