• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng Xưng Tội

mathanh

đi ăn hem? :D

tui rét nhất ai ăn thịt chó đó nha....... không hiểu sao 1 con vật luôn thân thiết với con người, khi chủ nhân nó gặp nguy hiểm nó sẳn hy sinh bản thân nó để bảo vệ chủ của nó, thật là buồn ...... chán..... cái tâm của người kô biết ở đâu rồi..... tui sẻ kô vào box giao lưu này chơi nửa........... tui sẻ xoá nó khỏi Bookmark của tui

Khoaaa

tui rét nhất ai ăn thịt chó đó nha....... không hiểu sao 1 con vật luôn thân thiết với con người, khi chủ nhân nó gặp nguy hiểm nó sẳn hy sinh bản thân nó để bảo vệ chủ của nó, thật là buồn ...... chán..... cái tâm của người kô biết ở đâu rồi..... tui sẻ kô vào box giao lưu này chơi nửa........... tui sẻ xoá nó khỏi Bookmark của tui

vậy là phải ghét luôn 50% ng VN này rồi. Sau này nhớ đừng lấy vợ bên Đạo nhe :)) coi chừng mang tội.
Viết sai chính tả nhiều quá nha :)) sau này làm sao mà viết đơn đc ha? :))

pethuylovely

a làm gì mà bức xúc quá vậy ,e thấy cũng nhiều người ăn mà .chác tại a ăn không được nên tức phải không nè ??????????