• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTO HUNT MOBILE V1.1 - GAME TÌM ĐIỂM GIỐNG NHAU

djtrungkien

Mọi thắc mắc về xin Code từ giờ sẽ bị DEL.Xin mời các bạn tải file đính kèm sẽ rõ!

anx0ngbien

bác chủ up lại dùm em file đính kèm đi ạ , link trong file đính kèm die rùi thì phải , hoặc ai down rùi thì up lên dùm e với

lewuy

mình cài vào rồi, mở lên, khoảng 10s là nó tự đóng lại luôn :(
đang dùng Kaiser. ROM 6.1 gốc trên HTC.com

Chỉnh sửa cuối:

happytoon

cài trên o2 xda exec rùi..chơi đã ghê ..hii..ah cho e hỏi làm sao chép hình khác vô để chơi vậy mấy a???

hoactaithien

chơi thì được nhưng sẽ không full màn hình nhé bạn vì game này chỉ hỗ trợ QVGA và VGA thui. Chúc vui!

afriend

Bạn ơi cho mình hỏi : Mình cài game rồi nhưng khi chạy game nó báo là ( Device disply is nóntandard!! ) khắc phục sao bạn nhỉ

cfbarca

Active Member
Bạn ơi cho mình hỏi : Mình cài game rồi nhưng khi chạy game nó báo là ( Device disply is nóntandard!! ) khắc phục sao bạn nhỉ

@Cài thử trên HD2 T-Mobile ok nhưng chạy báo lỗi y chang bác trên , có ai run ok trên HD2 chưa vậy? Tks

StephenLuu

Nếu bạn thích chơi game thể loại này, thì còn 1 game là Crazy Spot nữa, tha hồ mà chơi nhé ;;)

Thik chơi game này, nhưng ko cài đựoc Photo Hunt cho WVGA.
Crazy spot có chơi đựoc ở WVGA ko bạn? Cho m link down đi. Thx!

boyvuitinh8x

Help
Sao tôi cài trên con SS i900 ko được thế ? nó toàn báo lỗi ko sài được. Ai có bản cho màn hình WQVGA thì post len giùm

tinhanhhue11

bản 1.1 này chưa CrAck được với lại chưa full cho wvga,mà hình như nó chỉ hỗ trợ cho wm5 về trước thôi,ko hỗ trợ wm6.các bác dơn bản 1.01 đã full luôn rồi đấy,ko thì spotzone cũng full cho wvga luôn đấy