• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook Free -dùng thử PhotoBook mãi mãi

phuonxinh

Có lẽ anh em mới dùng S60 thì các trình quản lý như X plore còn lạ lẫm và việc truy cập vào thư mục Data trong ổ C để thay đổi thuộc tính của các tệp tin data do PhotoBook tạo ra là rất khó khăn (mục đích là để dùng thử vô thời hạn PhotBook) .
Giờ đây công việc này sẽ cực kì đơn giản với Photo Book Free. Phần mềm sử dụng rất rễ nên mình không hướng dẫn nữa

Chỉnh sửa cuối:

nttnn175

"The application installer in the phone does not support the file format of the application that was tried to be installed"
:( :( :( :(

nguyendoankk

Mình dow được rất ngon và cài ra được kô vấn đề gì.Nhưng vào Pm chỉ có mỗi mấy dòng. Bắt đầu, Lưu lại... Chứ chẳng có gì để dùng cả. Éc Éc..!

quangdct

Mình dow được rất ngon và cài ra được kô vấn đề gì.Nhưng vào Pm chỉ có mỗi mấy dòng. Bắt đầu, Lưu lại... Chứ chẳng có gì để dùng cả. Éc Éc..!

Cái này dùng cho việc cờ rờ phần mềm này chứ nếu ko chỉ được dùng thử 30 ngày thôi. Còn phần mềm này phiên bản nó đã có ở đây. Bạn tải về và dùng nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.p...eta-VI-amp-Mod-icon-skin-trong-suốt!-SymPViet