• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoBook Version: 1.00 sản phẩm mới của Lonely Cat Games!

hihoha

Well-Known Member
PhotoBook Version: 1.00

LCG vừa cho ra thêm một sản phẩm mới đó là trình xem ảnh PhotoBook! Ae cùng khám phá:D

Are you an amateur photographer? This mobile Photo Book has been designed for you!
PhotoBook is an easy-to-use program to display digital photo collections taken with your mobile phone or downloaded from PC. Application contains a graphic photo browser and photo viewer. There is a handy system for photo enlargement, previewing and many other functionalities.
We welcome you to try our FREE 14 day trial version with all of the available features.

DreamLand

Hic Cho dùng thử 14 ngày, tiếc quá, chả trách Longconuong hok Việt hóa nó >_<

hovang86

Kái này cũng hay đấy nhưng sao di chuyển chọn ảnh nó cứ lộn tùng fèo hết kả zậy?Hay máy mình nó thế nhỉ?

Iuvip4

phần xem thông tin hay thật. 1 bức ảnh bình thườg thôg tin rất ít. nhưg ảnh do đt nokia chụp có rất nhìu thôg tin

peacewar

phần mềm rất hay nhưng tiếc là chưa có key,dùng thử có 14 ngày...không biết lấy key thế nào nữa,chừng nào có thì share ngay nhé Thiện...:D:D

kehuydiet11_9

anh nào pro crack phần mềm này cho anh em đi!em sẽ cảm ơn và đa tạ nhiều lắm lắm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
:D

ngoanrazor

Well-Known Member
ng vietnam làm j đủ trình độ để mà cr.ack bn. Ko fải mjh chê đâu mà đây là sự thật

jimmyvn88

Bạn sai rồi. Các pro có thể Cr nhưng mấy anh ý ko để ý nhiều tới dòng v2 nữa rùi.Việt Nam mình cũng có ng trong nhóm BinPDA đó bạn.

hihoha

Well-Known Member
ng vietnam làm j đủ trình độ để mà cr.ack bn. Ko fải mjh chê đâu mà đây là sự thật

Sao khinh người Việt vậy ta,chắc bạn ko phải người Việt,ko biết thì cũng ko cần phát biểu bừa bãi vậy.

hihoha

Well-Known Member
Tạm thời chưa thấy có CR cho pm này nhưng có một mẹo nhỏ để dùng free mãi mãi:D

Đối với Profimail thì không được nhưng với PhotoBook (Không cần format máy nhé) thì 100% thành công.Đã test.

Đó là sử dụng tính năng backup tới thẻ nhớ của máy ngay từ lần cài đặt PhotoBook đầu tiên,vậy là cứ hết 14 ngày dùng thử thì Restore from card ta lại có thêm 14 ngày dùng mới :D

Cách xưa như trái đất thế mà lại ngon:D

thienhop

vẩn không hiểu. Mà nè pm này cho dùng thử 14 ngày hôm wa xem hạn sủ dụng là còn 5 ngày hôm nay xem lại nhảy lên 14 của chùa hahaha. Pm này mình thích cái bấm nút * ý phóng to màn hình đả ghê:D