• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoFlow Descraga directa - Ứng dụng xem hình

panrai

Super V.I.P
PM này giúp chúng ta xem hình cũng như IP vậy ko khác chút nào chì cần dùng tay vuốt qua hay vuốt lại thì có thể xem những tấm hình mình thích rùi:))
hổ trợ cảm ứng cực tốt nhe:D,xem Youtube sẽ biết ngay thôi

Còn Đây là hình minh họa của mình xem rất chuẩn ko bị mờ nhe

stephen87

thanks nhé , để check trên N97 Thử xem ok hem , lúc trước thấy có cái phần mềm của Nokia free ấy , cài trên N97 hok được , hok biết cái này ok hem , thakns nhe

a925i

cần làm gì để nhìn thấy đây các pác em cũng hem thấy gì cả.ff3.5 là gì vậy ,phải cài cái đó thì mới thấy được ah ?:-/

Kenji1992

cần làm gì để nhìn thấy đây các pác em cũng hem thấy gì cả.ff3.5 là gì vậy ,phải cài cái đó thì mới thấy được ah ?:-/

Mozilla Firefox 3.5 đó bạn , cái chương trình trình dyệt web đó bị lỗi tè le ( tiêu điểm là hok xem đc hình )

your_rules

Không phải k xem được hình mà ff bị 1 lỗi là khi phát hiện 1 địa chỉ nào đó k an toàn thì sẽ chặn k cho mình load về, lần trước mình bị địa chỉ của Zing.Photo, hình nào cũng coi được, riêng hình của Zing thì k được
Mình dùng ff 3.5 vietnam nên mình sẽ chỉ bạn bằng tiếng việt
Chọn công cụ - Tùy chọn - Nội dung - Tự động tải ảnh - Ngoại trừ
Vô trong đây nếu bạn thấy co web nào thì xóa đi nha, đây là mục chặn các hình ảnh của những trang web mà có ghi trong đó

WiSoul

Do admin hack cái Mod chief First box j` đó bị lỗi temp nên nó thành như thế đấy, xài Safari là ổn :))

ghekua

Tình hình là khi mình down về xong thì ok, khi cài vào nó báo Cant find component from application, cái này hơi mới, có ai biết vì sao? :D

Kenji1992

Tình hình là khi mình down về xong thì ok, khi cài vào nó báo Cant find component from application, cái này hơi mới, có ai biết vì sao? :D

tìm thấy thành phần ứng dụng là sao . cái này lạ nghe , sao mình hok bị

ghekua

tìm thấy thành phần ứng dụng là sao . cái này lạ nghe , sao mình hok bị

Ko tìm thấy chứ ko fai là tìm thấy, mình đã thử FF, Chrome và down bằng IDM, nhg file down về khi cài thì bị xuất hiện lỗi đó, thêm 1 dòng nữa là reinstall application

Kenji1992

Ko tìm thấy chứ ko fai là tìm thấy, mình đã thử FF, Chrome và down bằng IDM, nhg file down về khi cài thì bị xuất hiện lỗi đó, thêm 1 dòng nữa là reinstall application
chắc do máy chứ hok phải do chương trình đowloa đâu bạn . bạn thử gở bỏ cài đặt và cài lại xem sao

ghekua

chắc do máy chứ hok phải do chương trình đowloa đâu bạn . bạn thử gở bỏ cài đặt và cài lại xem sao

Vì chưa cài đc nên lấy cái j mà gỡ hả bạn. Mình đoán có lẽ là do mình kết nối bằng Bluetooth (Mọi lần kết nối bluetooth cài đặt vẫn ngon lành).

Kenji1992

Vì chưa cài đc nên lấy cái j mà gỡ hả bạn. Mình đoán có lẽ là do mình kết nối bằng Bluetooth (Mọi lần kết nối bluetooth cài đặt vẫn ngon lành).

@_@ sao hok dùng cáp mà dùng bl , có cái dây cáp hok sướng hơn àh , tự nhiên bỏ 160k ra mua cái bl đó