• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoLocker_S60_v1.00.00_Vh by llTuyetTinhCocll - Khóa hình

llTuyetTinhCocll

Để giới thiệu Pm mình xin kể cho các bạn nghe 1 câu chuyện ko có thật =))=))=))... kakaka, giải tỏa stress nhá cả nhà....
Ngày xửa ngày xưa, tại 1 cái Động có tên là Tuyệt Tình,8-|8-| đứng đầu là " Cốc Chủ". b-)b-)b-)( Lúc này chưa phải nà mình ná ).:O:O Trong động mọi người ai ai cũng sử dụng S60v2, trong đó "Cốc chủ" xài con N70 ME ( thuộc hàng đỉnh của S60v2 ná ^^);;);;);;). Họ cũng xài rất nhiều pm của các mem PDA mình Vh.=D>=D>=D> Mọi chuyện diễn biến cho đến 1 ngày bão tố cuồng phong, sấm chớp dữ dội, mây đen kéo đến, kèm theo là sự nỗi giận của......Vợ chính thức của "Cốc chủ". X-(X-(X-(X-(Sự tình ra sao? Mời xem tiếp phần dưới.:-??:-??:-??

Vì heo quy định của động, muốn làm "Cốc chủ" của động thì phải là người có tính đào hoa, nhiều con gái theo và đặc biệt là phải " đẹp trai " ạh.:p:p Thế rồi vị "Cốc chủ" nhà ta cũng ko ngoại lệ. Ông ta rất đào hoa và đa tình. ( một vợ và 3 bồ nhí mà lị ):)):)):)). Và cũng chính vì lẽ đó nên ông ta luôn phải tìm cách làm đẹp lòng các cô nương:(:)(:)((. ( cái hay của ông ấy chính là ko để cho các cô gái biết mặt nhau, họ cứ tưởng "Cốc chủ" là 1 người chung thuỷ - hehehe, các cô gái này ko biết chữ nên ko đọc được nội quy của Động >:)>:)>:)). Rồi 1 hôm trong lúc ông ta đi với cô bồ xinh đẹp ( cỡ Hồ Ngọc Hà ná ):O:O:O, trong lúc lãng mạn + khung cảnh hữu tình, nên cô gái đòi ghi lại khoảnh khắc này. Thế là ông ta móc N70 ME ra và .... Bụp, Bốp, Bóc, tách, bũm,...:-??:-??. ( âm chụp hình áh)... khoảng 1000 tấm hình với các tư thế nghiêng thành đổ nước....
Sau đó 2 người chia tay nhau và đi về nhà, ông ấy cũng mau quên đi chuyện những tấm hình. Rồi chuyện gì đến nó sẽ đến, người vợ ông ta muốn mượn đt để lên web PDA coi có Pm nào mới ko để về chia sẽ lại cho mọi người. Bỗng người vợ tối tăm mặt mũi khi thấy những tấm hình chướng tai gai mắt ấy hiện lên.X-(X-(X-( (T/g :hixhix xui cho ông rồi, mà ông cũng nên bị trục xuất để còn đến lượt tôi làm chủ nữa chứ , xin chia buồn ạh)=))=))=)). vì khi down các pm từ PDA về người vợ mới vào X-Plore 1.35 ( của anh NTD Vh) để cài đặt và bắn blutoot cho mọi người. thì vô tình pà bắt gặp thư mục "Hinh em yêu" ( lúc này đang vui vì nghĩ ông ấy thương mình nhiều vậy mờ ) pà mới bấm vào xem thử thì kết quả là.....X-(>:):mad:):(:-??:-??:-??
Sau đó, ông ta bị trục xuất khỏi động Tuyệt Tình. và tôi chính là người thừa kế ngôi vị đó. ( vì nằm trong danh sách dự bị mờ kakaka)=))=))=))
Sau khi tôi lên chức tôi liền rút kinh nghiệm ngay, kẻo lại mất mạng cũng nên ( vì Cốc chủ là phải da tình mà và tôi cũng ko ngoại lệ - hix mơ 1 người cũng chưa có ). :(:)(:)(:)((
Thì hôm nay đây, để tránh những sự cố đáng tiếc xảy ra cho những ai đa tình như ông ta thì mọi người hãy cài pm này vào.... nó sẽ giúp các bạn tránh được rủi ro đó...

- các bạn có thể đặt mật mã cho hình bất kỳ 1 hình nào. ( các hình riêng tư, tế nhị, hoặc ko muốn cho chia sẽ cho bất kỳ 1 ai )
- Pm này free 100%
- Đặc biệt là khi bạn đánh sai mật mã nó sẽ tự động hiện lên cái gợi ý về mật khẩu, giúp bạn nhớ lại 1 cách dễ dàng....

Hình số 4 là thể hiện tác dụng của pm là ko coi được. nó sẽ báo là ko tìm thấy tập tin.

Link down : http://www.mediafire.com/download.php?dmthmhnqmx5

P/s: câu chuyện trên mong mọi người hiểu về mục đích của nó nhé..... chỉ để giúp mọi người giải toả căng thẳng sau những giờ làm việc mệt mỏi thôi.... nó ko có thật, chỉ mang tính chất giải trí, còn ngoài ra ko có gì hết nhá....:O:O:O:O. Mong các bạn ủng hộ heng.... thanks all :-??:-??:-??

traitimcodon89

khóa ảnh nhỡ quên mã thì sao hả tuyettinhcóc? dùng X_plore ẩn ảnh đi là ok sợ người ta nghịch xóa thì cài pass trong X_piore la xong à.hjhj:D dù sao cung thanks vì cố gắng việt hóa cố lên nhé tuyettinhcóc=D>

abtranbn

khóa ảnh nhỡ quên mã thì sao hả tuyettinhcóc? dùng X_plore ẩn ảnh đi là ok sợ người ta nghịch xóa thì cài pass trong X_piore la xong à.hjhj:D dù sao cung thanks vì cố gắng việt hóa cố lên nhé tuyettinhcóc=D>

Nếu quên thì có gợi ý mà.

ngoanrazor

Well-Known Member
Nếu bồ mjh mượn đt và vào xem ko đc bức hjh, cố ấy tức lên xoá hjh đó lun thi sao.mất hết hjh ah
cho hỏi tý sư huynh đọc sách tập làm văn lớp mấy z mà sao viết văn xuôg wá.

tuyetha

Nếu bồ mjh mượn đt và vào xem ko đc bức hjh, cố ấy tức lên xoá hjh đó lun thi sao.mất hết hjh ah

Thà kô có hình,chứ Có hình mà kô mở lên đc lại là một gợi ý cho suy nghĩ về vấn đề của tấm hình đấy.Nên tốt hơn là kô có hoặc làm ẩn nó đi là chắc ăn hơn khóa.
(Bài diễn văn hay quá).Thank

Posted via Mobile Device

traitimcodon89

Posted via Mobile Device
ban sợ bị bồ nhìn thấy và xóa thì cài thuộc tính hide&read only bạn nhé.Thêm 1cách bảo vệ ảnh giêng tư cũng rất hay cuả cóc chủ.Hj