• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

chipheoc6

fanvurain ơi!cai camera của x6 vẫn chưa tư động lấy nét được nè.có cách nào khắc phục không cậu:(

FanVurains

fanvurain ơi!cai camera của x6 vẫn chưa tư động lấy nét được nè.có cách nào khắc phục không cậu:(
mình chưa tìm ra cách khắc phục! bạn xem còn lỗi đèn flash không nhé! và video call có hoạt động không!

acura

Flash như thế nào vậy các bác, thấy mỗi file rof2 này thôi à? em dùng 5800

FanVurains

tải thêm core về. ĐÂY RM-356 nhé!
mấy bác nêw bai nầy chả chịu tìm hiểu kĩ trc khi flash j cả >:)
nhoc xem fix lỗi camera X6 khi cho mod belle của nhoc vào xem thế nào nhé. mình tìm đủ cách mà ko được. chán!

nhockfc

nhoc xem fix lỗi camera X6 khi cho mod belle của nhoc vào xem thế nào nhé. mình tìm đủ cách mà ko được. chán!
trong topic của mình có cái file nhdcamsettings bạn thử cho vào xem hết lỗi k ( hum trc có bạn bị lỗi đèn flash vs lấy nét ở 5k8 cho vào hết đó)
nếu vẫn k đc thì trích mấy file cam ở bản khác vào thay thế (mình thấy canta68 bày cách rất chuẩn đó b-))

FanVurains

trong topic của mình có cái file nhdcamsettings bạn thử cho vào xem hết lỗi k ( hum trc có bạn bị lỗi đèn flash vs lấy nét ở 5k8 cho vào hết đó)
nếu vẫn k đc thì trích mấy file cam ở bản khác vào thay thế (mình thấy canta68 bày cách rất chuẩn đó b-))
mình đã thử rồi. nhưng hình như bản này fix cam có vấn đề nên ko tương thích! cho file nhcam của bạn vào thì ko auto focus được,cho mod fix camera của bạn up thì đèn flash không tự tăt được. nản thật. mình không có máy test!

nhockfc

mình đã thử rồi. nhưng hình như bản này fix cam có vấn đề nên ko tương thích! cho file nhcam của bạn vào thì ko auto focus được,cho mod fix camera của bạn up thì đèn flash không tự tăt được. nản thật. mình không có máy test!
chớ có lấy cái fix cam bên đó :-< nó cho 523x đó :))523x làm j có focus vs đèn flash,lỗi là phải:)).
hehe, bẹn theo cái fix đó mà tách ở bản CFW cho x6 khác (k lỗi cam) rồu cho vào kèm vs ndhcam kia vào đảm bảo oke :D

FanVurains

chớ có lấy cái fix cam bên đó :-< nó cho 523x đó :))523x làm j có focus vs đèn flash,lỗi là phải:)).
hehe, bẹn theo cái fix đó mà tách ở bản CFW cho x6 khác (k lỗi cam) rồu cho vào kèm vs ndhcam kia vào đảm bảo oke :D
thế ak. vậy mà không bảo trước. tối nay có final rùi :))

SunshineVietNam

xong bản X6 sẽ có bản cho 5530!
5530 hình như cũng ko có gì phải sửa lắm, nếu bạn làm lại thì nên cho ảnh load lại nhanh là dc rồi, thêm mấy apps mọi ng hay dùng nữa, tớ cũng đang dùng bản này của Vũ, fix hết lỗi để dùng cho tết luôn rồi, nhưng mà cá nhân hóa quá nhiều nên k up lên dc :)