• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PhotoRite SP - Phần mềm chụp, chỉnh sửa hình ảnh Pro

r0nkut3

sao mình dowl các flame rồi mà khi chụp chỉ chọn đc có một số hình thôi. Còn một số khác chả thất ở đâu cho dù mình chọn đúng đường dẫn để mở rồi :((

nguyenson_44

sao mình dowl các flame rồi mà khi chụp chỉ chọn đc có một số hình thôi. Còn một số khác chả thất ở đâu cho dù mình chọn đúng đường dẫn để mở rồi :((

Chịu khó đọc bài số #11 bạn nhé.

bluediamondhp

gúp mình với: mình vào thư mục image thì các ảnh toàn bị gạch chéo ko nhìn thấy hình...... Test 1 lúc thì bị văng ra.......mình dùng N82 mới nâng FW và format lại tất cả.........lúc trước mính dùng ko bị hiện tượng như vậy........thanks các bạn nhiều

nguyenson_44

gúp mình với: mình vào thư mục image thì các ảnh toàn bị gạch chéo ko nhìn thấy hình...... Test 1 lúc thì bị văng ra.......mình dùng N82 mới nâng FW và format lại tất cả.........lúc trước mính dùng ko bị hiện tượng như vậy........thanks các bạn nhiều

Bạn thử chụp một số tấm hình mới rôi test lại xem sao. Có thể những file hình trước đó bị hỏng rồi, hoặc là bị cài đặc tính Ẩn (hide) nên máy không hiển thị được.

tien714

Bản 6.1.1 mh cài trên 6120c chụp hình độ phân giải 1600*1200 còn cài bản này chỉ chụp đc(1024x768) thuj vậy.đành sài bản củ luôn.

bluediamondhp

Bạn thử chụp một số tấm hình mới rôi test lại xem sao. Có thể những file hình trước đó bị hỏng rồi, hoặc là bị cài đặc tính Ẩn (hide) nên máy không hiển thị được.

mình đã chụp thử nhưng kết quả vẫn như vậy.khi mình vào bất kì 1 hình gạch chéo nào thi nó cũng hiện ra hình ảnh, sau đó mình ghép khung hình thì test 1 lúc bị out ra luôn...........bạn giúp mình với.mình ko để ẩn file nào cả........thank bạn nhìu

khakha01369

Bạn ơi không cho link setup thì dow mấy cái skin này về làm j hở bạn???????????

pekuon

Mình thấy khi chỉnh sửa hình rồi lưu lại thì sau đó photobook không vào được nữa. Không biết có phải do xung đột không.

pekuon

Restart không được luôn. Làm mình phải xóa hết thư mục thumb trong private thì mở photobook lại được.

leisured8577

Mình đã xóa đi cài lại nhưng vẫn không được. :(( Tình hình máy mình là E75, đã hack. Nhưng lúc mình mở file PriteKey trên mobile ra để lấy Key thì nó chỉ hiện ra chứ BinPDA, mình đợi 1 lúc thì nó tự động tắt file này đi và thông báo "Ứng dụng đóng". Nếu mở file này ra và ấn nút ok thì nó hiện ra chứ No image. Mình không hiểu sao nữa. Mình đang muốn có Key để nghịch nó quá...8-| Bác nào gặp sự cố giống mình chưa???

mình cũng bị vậy, ko lấy đc key, nản lun