• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pic2theme - Ứng dụng tạo theme trên điện thoại.

anhxike

hì hì ... sorry bạn Kojiro nha, tại mình download về thấy chỉ có file *.txt nên tưởng bạn upload thiếu. :p.Thanks.

C

chiphoi2005

Guest
Kojiro ơi Link die rồi, Fix lại dùm nha. Mà bạn nên up lên www.mediafire.com link ít die hơn là thằng Box này, mỗi lần nhìn thấy link trên Box là thấy dị ứng, y như rằng nhấp vào nó báo link hỏng. Chán

romano81

mình down về activate như bạn nói toàn báo invalid code. chỉ giùm mình. thanks

dienwee

s60v3 nè. 6120c nhung cài vào ko tương thick. cố gắng cài vào nhưng ko chạy. và kết quả là xóa. thông báo cho ai có con máy kởm nè đùng cài cho mất công.^^

MinhThang

Manager
s60v3 nè. 6120c nhung cài vào ko tương thick. cố gắng cài vào nhưng ko chạy. và kết quả là xóa. thông báo cho ai có con máy kởm nè đùng cài cho mất công.^^

Tìm bản khác đi bạn có rất nhiều mà,trên rum đã úp lên rồi đấy.

dienwee

minhf dow bản trên trang chủ ko đc mà. vẫn còn bản khác à. để thử coi

troly

Well-Known Member
minhf dow bản trên trang chủ ko đc mà. vẫn còn bản khác à. để thử coi

Bạn sài bản của anh MinhThang up đi, bản này sài được lắm lắm đấy, bản này có nhiều lựa chọn hơn đấy.

dienwee

hix. vậy mà cũng đi xóa. hix. cái này dùng hay thiệt. đẹp feets. jowf khỏi phải đi dow thems zeef xài nữa. haha. hay ge. thanks. giwof mà thanks cái nữa chắc bị xóa lun.=))

MinhThang

Manager
hix. vậy mà cũng đi xóa. hix. cái này dùng hay thiệt. đẹp feets. jowf khỏi phải đi dow thems zeef xài nữa. haha. hay ge. thanks. giwof mà thanks cái nữa chắc bị xóa lun.=))

Posst bài gì mà toàn thấy chữ Thank xóa là phải rồi :D dùng nút Thank là đủ rồi bạn.

lamnt0702

Theo em fang cái ThemeDIY sướng hơn.nhiều tùy chọn hơn

chủ đề có từ bao giờ rồi tự nhiên vào post 1 câu vô duyên thế bạn :| Ko cần biết cái nào hay hơn,người sử dụng sẽ tự đánh giá,soft Theme DIY cũng đa có trong diễn đàn rồi,ai thích dùng thì tự search được mà :)

MinhThang

Manager
Pic2Theme 1.0.92-by MOKIA

Pic2Theme 1.0.92-by MOKIA

Phần mềm dùng ảnh trong bộ sưu tập tạo Theme cho Điện thoại.
- Đơn giản
- Nhanh chóng
- Dễ thao tác
- Dễ sử dụng
Sau khi cài đặt ứng dụng các bạn vào chọn Tạo Thêm mới, chọn hình, đặt tên Áp dụng và thưởng thức.

Nhập cho em nó mã: 0000

nima1985

Well-Known Member
Cái này không biết có làm được cái background trong menu không,nếu được thì hay,còn nếu không thì giống thằng DIY rồi :D

binhseu

Cho hỏi cái này dùng bộ icon mặc định trong máy hay bộ của theme đang dùng vậy anh Thắng ?