• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Picsel Smart Office v1.5.1 và Tổng hợp truyện tranh PDF

bunrieucua

à mà a zai ở chỗ nào HP ấy nhỉ? Có thời gian ae mình gặp nhau :>
Anh ở nhiều chỗ lắm
Nhà nội ở gần ngã 3 Bốt Tròn
Nhà ngoại ở dười Thiên Lôi (về bên phía đường đi ra chợ Ngã Ba Đôn)
Hiện tại VC anh ở gần nhà ngoại luôn:D
Thời gian này anh vô cùng rảnh nhưng không đi đâu được=)) --> vì phải ở nhà chăm em bé với mẹ em bé:(
Còn em zai ở đoạn nào:-?

YinYang

Active Member
Anh ở nhiều chỗ lắm
Nhà nội ở gần ngã 3 Bốt Tròn
Nhà ngoại ở dười Thiên Lôi (về bên phía đường đi ra chợ Ngã Ba Đôn)
Hiện tại VC anh ở gần nhà ngoại luôn:D
Thời gian này anh vô cùng rảnh nhưng không đi đâu được=)) --> vì phải ở nhà chăm em bé với mẹ em bé:(
Còn em zai ở đoạn nào:-?

=)). Thế thì gần quá. nhà e ngay chân cầu Niệm =))

bunrieucua

Tránh trường hợp anh em kêu link die này nọ
Mediafie phải copy link rùi paste vào duyệt trình thì link mới chạy
Lưu ý:
Tất cả đều là file *.rar được chia nhỏ thành nhiều part (link) trong folder
Phải down đủ part mới giải nén ra đầy đủ file được

Conan tập 75
http://www.mediafire.com/#svrwny9vdprfh

Conan tập 76
http://www.mediafire.com/#m9c74d5tte7en

Hic:( Laptop mình bị hỏng --> sửa xong mất hết data rùi --> giờ không thể up truyện được nữa:|
Thui thì mình xin dừng "tham vọng" ở đây
Xin lỗi anh em vì đã không làm được như đã nói --> cảm ơn đã ủng hộ và xin đừng "chém" --> tội nghiệp mình:( --> Laptop mất hết sạch data --> đã đủ chán lắm rùi:((

Chỉnh sửa cuối:

langtu069

A Bún mau update Death Note ạ :) Thks a :) Lâu ngày k gặp, nge nói a lên chức bố, chúc mừng a nha :)

bunrieucua

A Bún mau update Death Note ạ :) Thks a :) Lâu ngày k gặp, nge nói a lên chức bố, chúc mừng a nha :)
Lâu ngày gì em. Mới có mấy hôm mà
Không nhớ bữa trước anh em ta còn "chém" nhau te tua đó sao pro em=))
Anh đang up nè. Up xong cái share lên liền mà --> MF nó báo còn 2h nữa mới xong:))
Bộ DeathNote này chính là lý do thôi thúc anh --> mấy ngày nay qua vn-zoom down truyện jpg về convert thành pdf đó
Làm xong 1 bộ lại muốn kiếm mấy bộ mình thích
Làm xong hết mấy bộ mình thích lại buồn buồn mún share lên cho anh em:))
Giờ ngồi cả ngày ở nhà chỉ ngồi trước cái Laptop & chầu chực Vợ Con có cần gì thì làm thui em à --> sao giống OSIN quá ta:-?:|:|:|
Ps: Cảm ơn lời chúc của em:D

bunrieucua

:)) Em thấy đã lâu mà, chắc cũng 2 3 tuần nay r` a à :)) Em mong cái bộ đó lắm lắm :)) Cơ mà bh là 6h r` mà chưa xong sao a >:)
Hic. Lap anh bị virus mất hết dữ liệu rùi em ơi:((
Chẳng biết sao hôm kia đang up truyện tự dưng máy đơ đơ rùi tắt ngúm bật không lên nữa
Nhờ thằng bạn sửa free lại lên bt nhưng mà dữ liệu mất hết:((
Dữ liệu mod iOS cũng mất theo đống truyện pdf luôn
Giờ phải ngồi back up dữ liệu mod iOS từ iPhone về lại Lap nè --> mà truyện không back up được:(

bunrieucua

Nếu có cài lại win thì chỉ mất dữ liểu ổ C thôi chứ a. Chả nhẽ a lại để dữ liệu ở ổ C ạ @@
Ổ C thì dùng mini winxp coppy sang ổ khác
Ùi ui, Phone thì cái nào cũng biết nghịch bung bét chứ 3 cái vụ Win với PC anh chỉ biết cài Soft lên để Mod cho Phone thui chứ mù tịt à
Thằng bạn nó kêu là cài tuốt tuồn tuột lại từ đầu thì anh biết thế chứ biết mô tê gì đâu
Nhờ nó làm miễn phí nên cũng chẳng yêu cầu nhiều đâu mà:D
Để anh down lại bộ DeathNote rùi post lên xem sao
Không hứa trước nhé --> vì bộ đó down lâu lắm mới đủ đó --> máy mới mang về chưa có IDM Cr@k để dùng --> down bằng mặc định nên.....:(

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

Mọi người ơi, 1 file rar mà dung lượng lớn quá --> phải chia ra làm nhiều part để up lên link MF
Trong khi up các part đó mà có 1 part bị lỗi thì có ảnh hưởng gì đến các part khác(đã up xong) không nhỉ?

Dragon459

Manager
Mọi người ơi, 1 file rar mà dung lượng lớn quá --> phải chia ra làm nhiều part để up lên link MF
Trong khi up các part đó mà có 1 part bị lỗi thì có ảnh hưởng gì đến các part khác(đã up xong) không nhỉ?
Nếu bác chia dạng đuôi 001, 002... ( _a ,_b ....) hoặc mấy đuôi cùng tương tự thì sẽ bị lỗi vì thằng này sẽ join theo thứ tự. thiếu 1 file thì k join tiếp.
còn nếu bác chia dạng part 1, part 2 thì "có thể" sẽ k lỗi mà chỉ là khi giải nén sẽ thiếu part bị hỏng thôi.

bunrieucua

Nếu bác chia dạng đuôi 001, 002... ( _a ,_b ....) hoặc mấy đuôi cùng tương tự thì sẽ bị lỗi vì thằng này sẽ join theo thứ tự. thiếu 1 file thì k join tiếp.
còn nếu bác chia dạng part 1, part 2 thì "có thể" sẽ k lỗi mà chỉ là khi giải nén sẽ thiếu part bị hỏng thôi.
Ví dụ thế này cho dễ hiểu nhé Rồng em:)
Anh đang up bộ DeathNote --> Nén winrar và chia ra làm 11 part rồi
Đang up lên MF thì cái part thứ 09 nó bị Failed
Giờ đợi up xong hết các part kia rùi mình up lại (riêng) part 09 thui --> thì khi mọi người down cả về và giải nén ra --> có bị lỗi vì cái file 09 up riêng kia không em?