• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIKACHU (KAWAI)

ancola66

Super V.I.P
Game rất quen thuộc trên máy tính PIKACHU, phiên bản cho PPC

Game này có lâu rồi và cũng có nhiều phiên bản cho PPC. Mình thấy phiên bản này hình ảnh rõ nét và dễ nhìn nhất nên up lên cho bạn nào thích:D. Chỉ việc giải nén, copy vảo máy và chạy luôn. Không phải làm gì thêm:p

DOWNLOAD

Last edited by a moderator:

salemgtvt84

Game này trên PPC có mỗi một nhược điểm là qua mỗi bài ko có thưởng số lần xoay, nên có lần e cố lắm cũng chỉ ến bài 7 là toi đời... Ko bik có bản fix đc cái này ko a.Ân nhỉ...:)

hlp

Game này trên PPC có mỗi một nhược điểm là qua mỗi bài ko có thưởng số lần xoay, nên có lần e cố lắm cũng chỉ ến bài 7 là toi đời... Ko bik có bản fix đc cái này ko a.Ân nhỉ...:)

hé hé..bản này chơi bị lỗi, khi mà các bác bị hết lần nó báo...thì các bác cứ ấn chọt chọt các con liên tục, kiểu j cũng đc đổi chỗ vài con...thế là chơi tiếp:d

Nhưng bù lại thì mức độ khó của nó không bằng chơi trên PC, game này anh đã chơi qua tất cả các màn, âm thanh MIDI hay đấy chứ ;;);;);;)

hé hé..bản này chơi bị lỗi, khi mà các bác bị hết lần nó báo...thì các bác cứ ấn chọt chọt các con liên tục, kiểu j cũng đc đổi chỗ vài con...thế là chơi tiếp:d

Đâu có lỗi đâu bạn :D. Thua là bấm OK chơi lại từ đầu á! :D

horkbajir

đâu có, không phải lỗi mà là cứ 100 điểm bạn ghi được thì được quyền đổi chỗ 1 lần

minhluc

bạn nói đúng đó,mình cũng hay làm cách này...và nếu muốn có thêm số lần xoay thì chọt vào số điểm ở góc trái phía dưới..:D:D:D

KAWAI (PIKACHU)

Cũng là game Kawai, nhưng hình ảnh các con vật khác đi (giống trong hình minh hoạ), chẳng tìm thấy phiên bản gì nữa, cách chơi tương tự như vậy nhé các bạn. File exe cài đặt từ PC, hỗ trợ VGA & QVGA, đã test trên WM6.1 chơi tốt.

shpy

Bản Pikachu trong post đầu tiên, mình và cô bạn ngồi chơi rất vui nhưng bị cái mấy dòng chữ @#$@#$@ nó hiện ra hoài, che mắt khó chịu quá! Có cách nào "dẹp tan" nó không ?!

Bản Pikachu trong post đầu tiên, mình và cô bạn ngồi chơi rất vui nhưng bị cái mấy dòng chữ @#$@#$@ nó hiện ra hoài, che mắt khó chịu quá! Có cách nào "dẹp tan" nó không ?!

Hiện ra có xíu rồi tắt ngay mà, có sao đâu, bản tiếng trung thì phải chịu thôi bạn!

hlp

cho e hỏi...bản pikachu mới...e cài mãi ko được....ai có file cab làm ơn úp lên với

cho e hỏi...bản pikachu mới...e cài mãi ko được....ai có file cab làm ơn úp lên với

Nó thông báo sao bạn? Mình đã test bản này rồi, cài bình thường, bạn thử cài bản đầu tiên xong cài tiếp bản 2 xem, mình nghĩ nó chỉ thay đổi giao diện thôi. Thân!!!

hlp

he he..chim cú đi kiếm đc cả bản kia lẫn 1 bản kawai mà có tận 11 lần help và 11 lần chuyển đồng thời ko bị che chữ trung quốc nhé.....a em thanks đi còn chờ j nữa :D
Mã:
http://www.4shared.com/file/58237112/4b9d1b4e/Kawai_Collect.html

hlp

Nó thông báo sao bạn? Mình đã test bản này rồi, cài bình thường, bạn thử cài bản đầu tiên xong cài tiếp bản 2 xem, mình nghĩ nó chỉ thay đổi giao diện thôi. Thân!!!

bản của anh nó là file setup..e cắm cáp chạy nó rồi bấm vào cái nút bên trái..nó chẳng cài j cả....nhưng ko sao...e kiếm đc bản cab cho nó rồi... nhưng bản này hình xấu lắm ko bằng bản đầu tiên...ai thích nhiều lần, ko nhạc và ko bị chữ che thì down bản của mình...ngon đấy :))

Anhtoitb

Anh Ân và các Mod có thể up lại bản PICACHU ở bài 1 được không ạ? links khó down quá!

thanh885

bạn ơi mình giải nén nó hỏi pass giải nén ,bạn có bit pass giải nén ko cho mình với ,cái trò pikachu 2006 đó thanks bạn trước nha

quocdungjs

he he..chim cú đi kiếm đc cả bản kia lẫn 1 bản kawai mà có tận 11 lần help và 11 lần chuyển đồng thời ko bị che chữ trung quốc nhé.....a em thanks đi còn chờ j nữa :D
Mã:
http://www.4shared.com/file/58237112/4b9d1b4e/Kawai_Collect.html

Link die mất rồi,bạn up lại đựoc không.Mà bạn nò có bản chơi wa đựoc vòng 7 không,chứ đang nghiền đến vòng 7 nó không cho chơi nữa.Thanks.