• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIKACHU (KAWAI)

Renee

Á, mừng wa, cuối cùng cũng tìm ra, là lá la
Đúng là trên pdaviet cai zi cũng có
THanks so much ^^

blackswan

Có bản nào chơi được trên Omnia 2 không nhỉ, mấy bản cài vào toàn bị lỗi hiển thị thôi

binhhc

Game rất quen thuộc trên máy tính PIKACHU, phiên bản cho PPC

Game này có lâu rồi và cũng có nhiều phiên bản cho PPC. Mình thấy phiên bản này hình ảnh rõ nét và dễ nhìn nhất nên up lên cho bạn nào thích:D. Chỉ việc giải nén, copy vảo máy và chạy luôn. Không phải làm gì thêm:p

DOWNLOAD

Bạn có bản Pikachu chạy trên nền JAVA , kích thước 240 x 320 không. Cho tôi xin. Cảm ơn .

anhthanh19

hix sao mình cài trên con o2 exec khác dùng win 6.5 thì chơi được còn dùng win 6.1 thì ko chơi được

djtrungkien

hix sao mình cài trên con o2 exec khác dùng win 6.5 thì chơi được còn dùng win 6.1 thì ko chơi được

Vậy là do bản Rom lỗi it tương thích cho nên chạy kén Game! Trò Pikachu hỗ trợ WM2003- 6.5 màn hình QVGA, VGA.

kuteo861

cho em hỏi em đang sài máy htc hd1 sao em cài vào nó hiện lên mấy cái khung rồi tự động thoát nhỉ ??

K

kimanhda

Guest
Chán quá, mình rất thích trò này, cài vào máy thì được mà ko chơi được, màn hình nó cứ đơ đơ ý. Bạn nào có trò gì tương tự thế này mà hỗ trợ cho WM 6.1, màn hình WQVGA thì gửi cho mình với nhé.

djtrungkien

Chán quá, mình rất thích trò này, cài vào máy thì được mà ko chơi được, màn hình nó cứ đơ đơ ý. Bạn nào có trò gì tương tự thế này mà hỗ trợ cho WM 6.1, màn hình WQVGA thì gửi cho mình với nhé.

Game này hỗ trợ 2 màn hình: QVGA và VGA thôi! Chưa có chò nào tương tự như vậy cả! Chia buồn nhá!