• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN của Diamond dùng bị nóng?

Status
Không mở trả lời sau này.

khanhly687

pin của em vẫn là pin theo máy tùy theo rom up thì thấy có rom rất nhanh hết pin,hiện tại em dùng bản rom mới thì thấy nghe nhạc 5 tiếng liền mới hết cũng tạm ổn,nhưng pin thì rất nóng:(

thanhgia123

Diamond do thiết kế thiên về vẻ đẹp, mỏng nhất trong số pda có trên thị trường, lại chạy cpu 528 mhz, thêm cái màn hình vga, đèo thêm cái chíp gps nữa. Nên đương nhiên em nó chịu thiệt thòi vài thứ so với máy bình thường là đương nhiên rồi, máy nóng là bình thường thôi, khi sx thì người ta cũng đã tính kỹ lưỡng rồi huống chi htc đã có kinh nghiệm sx pda cả bao nhiêu năm nay rồi nên các bác đừng lo. Cũng như MacBook Air vậy thôi thiếu tùm lum thứ. Hạn chế duy nhất của em nó là chạy hơi chậm mặc dù cpu 528 mhz chắc tại cái màn hình vga nên em nó phải làm việc hơi cực chắc.

huysmall

Chắc chắn là nóng rồi. Vì khoảng không để làm mát ở vị trí pin quá mỏng. Phiên bản Touch Diamond sau này với pin 1340 mah thì hiện tượng nóng dc cải thiện nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.