• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pin sóng đẹp cho UIQ3.0 từ pingwinGTS

Son_Nguyen

Thế thì bộ của Congvoi khác bộ của mình rồi, bộ này chỉ có 1 màu duy nhất là Xanh lam , Đỏ, hoặc Xanh lá cây trong suốt quá trình pin thay đổi, có báo % hoặc không, đủ cả, tùy theo bạn chọn lựa thôi!!!

Bạn Caohieu88 ui, mình đang dùng bộ icon Green của bạn thì thấy như thế này, mức pin từ 30-100% thì là màu xanh lá cây, còn nếu <30% thì chuyển sang màu đỏ, đâu phải chỉ có duy nhất 1 màu trong suốt quá trình pin thay đổi đâu. Dù sao cũng ko vấn đề gì, quan trọng là bộ icon này rất bắt mắt. Hehe=))

Caohieu88

Bạn Caohieu88 ui, mình đang dùng bộ icon Green của bạn thì thấy như thế này, mức pin từ 30-100% thì là màu xanh lá cây, còn nếu <30% thì chuyển sang màu đỏ, đâu phải chỉ có duy nhất 1 màu trong suốt quá trình pin thay đổi đâu. Dù sao cũng ko vấn đề gì, quan trọng là bộ icon này rất bắt mắt. Hehe=))

Uh, mình nhầm một tý, Thanks bạn đã nhắc nhở ^ ^. Nhưng đúng là bộ màu xanh lam và đỏ chỉ có duy nhất màu đỏ thôi...

Son_Nguyen

Uh, mình nhầm một tý, Thanks bạn đã nhắc nhở ^ ^. Nhưng đúng là bộ màu xanh lam và đỏ chỉ có duy nhất màu đỏ thôi...

Mình đang rất hài lòng với bộ Green rồi, còn 2 bộ Blue và Red chưa thử. Hôm nào phải thử tiếp xem thế nào ^_^....