• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Plan vs Zombi 2.5

galabuon

- Fix lổi force close, nhẹ hơn
- cải thiến menu giống game trên pc hơn
- thêm màn
- giảm cấp độ phát triển lực lượng zombi phù hợp hơn

part1
part2
part3 - click thx thui ;;)

matrix4nov

Mở game lên chơi thôi,ngôn ngữ ko cần thiết đâu.Bữa định VH mà mở ngôn ngữ ra ngán quá,làm ko nổi :(

Bạn việt hóa như thế nào vậy ? mình muốn làm mà ko biết bắt đầu từ đâu ??

galabuon

Game này tui phá đảo goỳ :))

Truonghan cho mình hỏi tí. ức quá ko chịu nổi.

ko biết phá xe băng của nó bằng gì, quả cherry thì không đủ nhanh để phá xe, recharge quá lâu.

con bắn 4 viên mình làm 3 hàng = 12 viên 1 lượt, 1 hàng lửa = nhân đôi sức phá . tổng lực con này ăn 24 viên 1 lượt đạn , vậy mà nó ko xi nhê gì cả. trên pc con này đâu mạnh thế đâu.

ko diệt dc xe băng thì làm sao qua màn đây. help me plz

dontkissme

ko biết phá xe băng của nó bằng gì, quả cherry thì không đủ nhanh để phá xe, recharge quá lâu.

con bắn 4 viên mình làm 3 hàng = 12 viên 1 lượt, 1 hàng lửa = nhân đôi sức phá . tổng lực con này ăn 24 viên 1 lượt đạn , vậy mà nó ko xi nhê gì cả. trên pc con này đâu mạnh thế đâu.

bác lấy cái gai mà phá :D màu nâu nâu, 50 sun thì phải

MrAlexx

bác lấy cái gai mà phá :D màu nâu nâu, 50 sun thì phải

bàn chông màu nâu 100 sun bác ạ . cứ bàn nào có cái ê này thì lập 1 dàn chông đầy và có thêm sơ ri với ớt để hổ trợ . nó phá 1 cái lại lắp lại bàn chông mới . em trụ đc đên 25k sun và hơn 11k điểm thì die vì có người gọi . ko thì vẫn chống đc bọn này

hjpo

có nhiều cách diệt, 1 là bạn cho trái bí nó nhảy vào, 1 phát là xe bang nổ ngay, 2 la dùng trái ớt, rất hiệu quả, 3 là dùng bàn chông, cái này từ từ nhưng mà bền, không bị mất

hqnnhoc

Xe băng rất dễ phá, bạn kiếm con hình cái gai nằm trong vũng bùn, đặt đầu đường là xe gì cũng chết, upgrade lên gai sắt thì được nhiều lần hơn. Bạn nên lên youtube xem thử cách xây của pro trên đó, họ pass được round 300 của Survival rồi, gợi ý nên dùng Garlic (củ tỏi) và cây nấm bắn 8 hướng. Mình còn kém nhiều nên không dám ý kiến nữa :p

ghone1990

haha thế chứng tỏ bạn chơi trên PC ít rồi.Mình chơi trên PC đến bài 60 thì pó tay vì quá lắm con xe băng nè.Con Băng này là con mạnh nhất và mình ngán nhất trong tất cả các con zombie (hơn cả con khổng lồ mắt đỏ) theo mình là như vậy.Muốn phá băng thì dùng Ớt hoặc mua chông về cắm thì cái xe đấy nó sẽ tự bụng.Chứ dàn súng 24 viên của bạn không xi nhê j con này đâu:)).dàn tốt nhất là có 2 con 4 nòng 1 quả dưa hấu băng làm chậm+ 1con nấm + cột lửa+ khoai tây=công thức đánh được lâu.(nếu có con nhện thì thêm cây chắn).Lúc đầu ít quân nên tranh thủ xây càng nhiều hoa mặt trời càng tốt thì mới trụ được.À quên cần thêm 4 cây ngô để có 2 pháo bắp ngô dùng lúc nguy cấp nữa.chứ ớt,bí ngô,cheery không lên kịp và đủ tiền đâu.Chúc vui ;;)

massage000

Mình chơi phá đảo trên PC rồi. giờ chỉ trồng hoa lấy tiền mua thức ăn cho cây tiên tri (tính nuôi cao lên 200 mét rồi mail cho thằng tác giả cho nó sợ =)) )