• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Plants vs Zombies HD v1.0 (Cập nhậtv1.3.4)

venusian

Moderator

trai_mv

Cái này cài thế nào vậy bạn ? Install xong copy data đến đâu vậy mình mới sài android nên chưa biết nhiều lắm.
Đã cài được thành công rồi :)

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Cái này cài thế nào vậy bạn ? Install xong copy data đến đâu vậy mình mới sài android nên chưa biết nhiều lắm.
Đã cài được thành công rồi :)

Giải nén Chép vào thẻ nhớ theo đường dẫn Android /data

virgo219

help với,sao mình cài vô rồi,lần đầu vào game có wifi thì ok,lần sau không có wifi khi vào tới logo PvZ bị force close rồi...help me.....TT.TT

hdtuankhai

mỗi lần chơi là phải kết nối hay sao vậy các bro? Hay do mình cài sai? Đã chép data vào SDCard/Android/data

jonyhoanganh

Plants vs. Zombies for Android

Game chiến thuật kinh dị diệt thây ma, trò chơi quen thuộc.
Đặc biệt Bản này khác các bản đã post ở PDAviet
chỉ cần download về không cần mạng cũng chơi được.

[video=youtube;3wFqYRzC2fc]http://www.youtube.com/watch?v=3wFqYRzC2fc[/video]

Link tải

Chỉnh sửa cuối:

truco

xin chào các pro, e mới chuyển qua sài anroid, e rat thich game này, mà cài hoài không được, các pro có thể chĩ e cách cài đươc ko ạ ? xin thank các pro

jonyhoanganh

xin chào các pro, e mới chuyển qua sài anroid, e rat thich game này, mà cài hoài không được, các pro có thể chĩ e cách cài đươc ko ạ ? xin thank các pro

Tải cái NÀY về cài xem chơi được k??

truco

chạy ko nổi rồi pro oi, nó chay dến đồng hồ cát xong, rồi chuyển qua man hình đen thui, đợi hoài mà vân đen man hinh

jonyhoanganh

chạy ko nổi rồi pro oi, nó chay dến đồng hồ cát xong, rồi chuyển qua man hình đen thui, đợi hoài mà vân đen man hinh
Bản nào mà đen thui thế bạn?
Bạn thử tất cả các bản đã giới thiệu ở trên xem đc k?

truco

minh moi vua cai lai ban 1.2 thi no cu bao loi updata ve sẻver ko dc, va cu lien tuc nhu the, minh cung da copy vao duong dan SD Card:\Android\data\com.popcap.pvz_na\files

thinhkieuphong

mình cũng bị lỗi này, tìm mãi mới có 1 bản chạy được, là cái bản offline đấy :))

venusian

Moderator
Cập nhật Plants vs. Zombies v1.3.4

LINK APK + DATA:
(Giải nén Copy thư mục com.popcap.pvz_na tới /sdcard/Android/data)

cuoithu83

Game chiến thuật kinh dị diệt thây ma, trò chơi quen thuộc.
Đặc biệt Bản này khác các bản đã post ở PDAviet
chỉ cần download về không cần mạng cũng chơi được.

[video=youtube;3wFqYRzC2fc]http://www.youtube.com/watch?v=3wFqYRzC2fc[/video]

Link tải
bản này chỉ cần cài đặt thôi ah? có cần cop data vào không?