• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM BÁO CUỘC GỌI NHỠ, TIN NHẮN CHƯA ĐỌC CHUYÊN NGHIỆP!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
MobiFun Soft Remind Me v3.53 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned FULL-TgSPDA​

PM này sẽ giúp bạn chắc chắn không bỏ qua tất cả các cuộc gọi nhỡ, email mới hay tin nhắn văn bản.

Âm thanh, báo rung rung và hoặc ánh sáng màn hình sẽ ảnh hưởng đến cảm giác của bạn , và nắm bắt sự chú ý của bạn, để bạn không bỏ lỡ bất kỳ cuộc gọi nhỡ hay tin nhắn nào .

Bạn sẽ không cần phải kiểm tra xem điện thoại mỗi phút.

PM cung cấp cho bạn tính năng chọn nhạc chuông thông báo và âm lượng chuông cho mỗi sự kiện.

Bạn có thể chọn những chế độ trong đó PM Remind me sẽ được kích hoạt, do đó, khi bạn đang có một cuộc họp quan trọng, nó sẽ không làm phiền bạn.

Với PM này bạn có thể thiết lập nhắc nhở khi có email, cuộc gọi nhỡ, SMS/MMS, tin nhắn âm thanh chưa xem.

Bạn có thể tùy chỉnh các thiết lập bật/tắt, Thời gian nhắc nhở, chuông, âm lượng chuộng báo, báo rung, đèn màn hình...khi có tin nhắn âm thanh chưa nghe.

Bạn có thể tùy chỉnh các thiết lập bật/tắt, Thời gian nhắc nhở, chuông, âm lượng chuộng báo, báo rung, đèn màn hình...khi có SMS/MMS chưa đọc.

Bạn có thể tùy chỉnh các thiết lập bật/tắt, Thời gian nhắc nhở, chuông, âm lượng chuộng báo, báo rung, đèn màn hình...khi có email chưa xem.

Bạn có thể tùy chỉnh các thiết lập bật/tắt, Thời gian nhắc nhở, chuông, âm lượng chuộng báo, báo rung, đèn màn hình...khi có cuộc gọi nhỡ chưa xem.

Cuối cùng là bạn có thể bật/tắt chế độ auto start và thiết lập các chế độ với thời gian biểu theo ý thích.

TỪ BÂY GIỜ BẠN SẼ KHÔNG BAO GIỜ BỎ QUA BẤT KỲ TIN NHẮN HAY CUỘC GỌI QUAN TRỌNG NÀO NỮA.;;);;)

Chỉnh sửa cuối:

white_knight_zz

ko dùng nhưng cũng thanks :D
ko dùng đơn giản với mình điện thoai chỉ cần công nghệ, ko cần nghe gọi :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
ko dùng nhưng cũng thanks :D
ko dùng đơn giản với mình điện thoai chỉ cần công nghệ, ko cần nghe gọi :D

Bác nói cái gì mà tui chả hiểu gì hết:-/:-/
Tính năng chủ yếu của điện thoại là để nghe và gọi mà bác nói không cần nghe gọi vậy bác xài nó để làm gì?:-?

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

Cái này gần giống với TotalPatrol nhưng dễ dùng hơn nhìu. Thank anh Phúc nghen!

vnpt1706

Cái này gần giống với TotalPatrol nhưng dễ dùng hơn nhìu. Thank anh Phúc nghen!

Cái này theo kinh nghiệm của mình lúc trước từng xài thì nên tắt báo lúc tối .Nếu không lỡ tối mà đang ngáy ,nó báo tới sáng luôn

Kenji1992

đây là bản việt hoá do nhóm sympviet việt hoá , mình chỉ post lên lại thôi .

fansex

Bác cho cái link lun nha chứ đừng bỏ link trong file nén vậy mất công lắm^^!

BuuPhucCT

Well-Known Member

Cái này theo kinh nghiệm của mình lúc trước từng xài thì nên tắt báo lúc tối .Nếu không lỡ tối mà đang ngáy ,nó báo tới sáng luôn

Nó có phần thiết lập cấu hình đó bác. Bác có thể chỉnh khi nào nó hoạt động, khi nào nó tắt mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Một phen hết hồn, đang VH bản này đó nha, anh em đừng có làm nữa à, gần xong chiều úp.:D

Làm gì hết hồn dữ vậy sếp. Ai mà dám dành công việc với anh đây.:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sorry tui chưa bít quy định này mới nên tui chưa bít lâu quá chưa vô Pdaviet lại nên hok bít^^!Mong bác thông cảm nha^^!

Mình cũng muố up trực tiếp lên forums cho a e dễ down chứ làm vậy chi cho mất công nhưng đã là quy định của diễn đàn thì mình phải tuân theo thôi bạn à. Hôm bữa mình up trực tiếp bị nhắc nhở rùi đó.>:)

cuthoi

Mình đang dùng bản Việt hóa 3.51 trên, nhưng thấy có cái mới thì cũng phải thử thôi. Nói chung cái này dùng quá tốt.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hộc máu dịch xong thì xóa lộn hết dữ liệu luôn, mới Hack đang cài lại PM. Tối nay làm mai úp.:(:)(:)((

Từ từ thì mới xong chứ anh. Càng gấp càng dễ lộn nhất là VH. Cứ để a e xài đỡ bản tiếng Anh vài ngày cũng được mà.:D