• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM BÁO RUNG KHI CUỘC GỌI ĐƯỢC KẾT NỐI!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trong phần AutoStart đặt là YES hoặc Hide thì khác gì nhau nhỉ ?

Nếu bạn chọn yes thì khi bạn tắt và mở máy lại thì pm này sẽ tự động chạy luôn mà bạn k cần vào đe mở nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này có bản việt hóa chưa anh??? Cài cho đứa bạn gái nó dùng mà nood tiếng anh

Bản VH thì em qua box VH tìm xem sao. Anh chỉ xài PM tiếng Anh thôi vì quen rồi. Xài bản VH thấy khó xài quá.

BuuPhucCT

Well-Known Member
dạ thưa anh đó là em đã cài trên E71 của em rồi,cài +gỡ ra cài lại cả 3 lần đều bị ạ

Mình cũng đang xài E 71 nè bạn. Có lẽ có đã bị xung đột với 1 PM nào đó trên máy bạn chứ mình đã test rồi mới up lên bạn nhé;;)

prettyboy247

Bác nào up lại cho mình xin lik vơí.lik hỏng hết rồi,mình đang cần pm khi gọi đi ng khác nhấc máy thì báo rung,bản vh thì tốt quá.mình tìm trên dd mà toàn link hỏng thankkkk

binladen1206

Active Member
sao bản bạn gui mình dùng thử mà ko thấy rung gì vậy nhỉ

Bản này mình lấy của chủ thới thôi chứ mình k sử dụng - nên k biết trả lời bạn như thế nào?

P/s: bạn xem lại những tuỳ chỉnh trong hay thiết lập trong đó xem sao.

prettyboy247

Bản này mình lấy của chủ thới thôi chứ mình k sử dụng - nên k biết trả lời bạn như thế nào?

P/s: bạn xem lại những tuỳ chỉnh trong hay thiết lập trong đó xem sao.

cảm ơn nhé.bản bạn pm qua tn thì mới thấy rung

nimda

Phần mềm Netquin mobileguard hay hơn, chỉ rung khi người ta bắt máy.

prettyboy247

Pm bác cho test ko đc ổn định lắm,lúc rung lúc ko?còn pm nào kiểu này ko nhỉ,mình chỉ cần báo rung khi nta nhấc máy thui

MrwOrm

Cái Safe mgr, cái netqin và cái danh bạ yulu thì có tính năng bên kia bắt máy là rung 1 nhát. Còn cái này thì nó dung đến khi bên kia bắt máy.