• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM đọc trộm TN qua Bluetooth

hocdung

cái này chỉ dùng dc lúc bắn nhạc hay hình cho máy kia thui thì còn đọc trộm dc chứ máy kia không chấp nhận thì đọc vào mắt và lại bắn xong thường thì người ta tắt Bluetooth luôn chứ có ai để cho tốn pin ...=> cài vào làm gì cho nặng máy

phuong_ha

thanks!

chương trình này có thể đọc được tin nhắn mở nhạc của victim (tất nhiên là ở máy của họ:) )
Có thể gọi điện từ máy của họ
Có thể khóa hoặc mở khóa bàn phím
Có thể xem máy của họ là loại nào tình trạng pin network
Nói chung buồn mà ngồi nghịch một chút cũng hay
Cũng có thể tắt dc phone của đối phuong nữa
Tốt nhât là pair được với máy của họ
còn nhiều cái hay mong các bác khám phá thử nha
Pm sử dụng cho cả S60 và S60v3

Bài giới thiệu cua anh nghe có vẻ rất hay nhưng phải dùng thử xem thế nào đã. Dù sao thì Hà cũng cảm ơn anh rất nhiều! Mong anh sẽ post cho anh em thêm nhièu phần mềm hay nữa.

lephunghien

Với pm này bạn có thể đọc bất kì tn nào của bất kì máy nào mở bluetooth (và tất nhiên là máy của bạn ở gần đấy cũng mở bluetooth)
Nhưng mình không bít pm này có vi phạm nội qui của diễn đàn không nhỉ, mong các bro dạy bảo để em bít đường mà post.

Chính xác là máy kia phải kết nối blutooth với máy mình.Có 2 pm hack blutooth là Bluehack và super blutooth.cái bluehack chỉ gọi và nhắn tin trên tất các các loại máy bằng máy mình thôi còn super bluetooth hack thì còn đồng bộ hóa dữ liệu để xem trộm tin nhắn, bật nhạc... của máy người kia nữa.Nhưng Supper Blue thì mình không thấy hiệu quả lắm.2 pm mình đính kèm dưới đây các bạn dùng thử nhé
Super bluehack new 2009
Mã:
[URL="http://www.mediafire.com/?uefumgiotex"]http://www.mediafire.com/?uefumgiotex[/URL]

chuoichip

Mấy phần mềm này nói là đọc trộm được tin nhắn nhưng thực sự chưa làm được,mình test thử các kiểu rồi mà đâu có xem được.Chỉ có gọi trộm là được.

cuongfpt

dơn giản chỉ cần giả vờ lừa người ta send sang 1 bài hát hay hoặc 1 hình ảnh đẹp sau đó người ấy sẽ accep thế là chui vào xem thôi :)

cuongfpt

Mấy phần mềm này nói là đọc trộm được tin nhắn nhưng thực sự chưa làm được,mình test thử các kiểu rồi mà đâu có xem được.Chỉ có gọi trộm là được.

trước đây mình đã dùng phần mềm hack BTooth để vào máy người khác copy nhạc hay hình ảnh,và có thể điều khiển được máy của họ gọi điện cho số mình thích mà không cần phải chạm tay đến máy của người ta hehe trong lúc đó mình đứng 1 chỗ để điều khiển trên máy của mình :D