• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[PM Dự báo thời tiết hay nhất]~Handy Weather v6.0.5 S60v3 SymbianOS9.1 Full

j_cage

Member
Máy bạn không cài Clock thì vẫn có cái này đó bạn :)

làm sao có được nhỉ, chỉ khi nào bạn đã có Handy Clock 4.08 thì trong chế độ màn hình chờ của đt mới chọn đc chức năng Calendar do Handy Clock hỗ trợ thôi!

Kojiro

Super V.I.P
làm sao có được nhỉ, chỉ khi nào bạn đã có Handy Clock 4.08 thì trong chế độ màn hình chờ của đt mới chọn đc chức năng Calendar do Handy Clock hỗ trợ thôi!

Làm sao cho bạn hiểu đây, N95 mình đang dùng nè, Zenki cũng dùng N95 8GB, đâu có ai cài HandyClock đâu :-??

O2_Atom

Cái Handy Weather này liệu nó có dự đoán đúng ko các bác, sợ của Tây thì nó ít care đến Việt Nam :D ví dụ em vừa update thì nó báo cả hôm nay lẫn ngày mai Hà Nội đều mưa, nhiệt độ 22 độ. Có vẻ ko chuẩn lắm :D

MinhThang

Manager
Cái Handy Weather này liệu nó có dự đoán đúng ko các bác, sợ của Tây thì nó ít care đến Việt Nam :D ví dụ em vừa update thì nó báo cả hôm nay lẫn ngày mai Hà Nội đều mưa, nhiệt độ 22 độ. Có vẻ ko chuẩn lắm :D

Dự báo mà bạn, khu vực rất rộng nhưng độ chính xác không kém lắm đâu.

caothanhhai

Bác ơi có cần thiết phải gỡ bỏ bản 6.xx để thay bằng 6.05 không vì tôi gỡ không được ( báo không thể gỡ ) mà thấy cũng OK với bản cũ

Phần mềm này tôi mong chờ từ mấy tháng nay rồi , rất cần thiết đó

Zenki

Super V.I.P
Mỗi ngày nên Update 1 lần cho chính xác bạn ah :D Mình ở Đà Nẵng nó báo hôm nay mưa thì y rằng hôm nay mưa :))

Bác ơi có cần thiết phải gỡ bỏ bản 6.xx để thay bằng 6.05 không vì tôi gỡ không được ( báo không thể gỡ ) mà thấy cũng OK với bản cũ

Phần mềm này tôi mong chờ từ mấy tháng nay rồi , rất cần thiết đó
Không cần gỡ ra cài đè lên vẫn Ok ;)

Kojiro

Super V.I.P
Ủa vô tìm mục ứng dụng đã việt hóa SymPViet thì chả có, cả đóng gói hoàn chỉnh sao lại post ở các file *.RSC đã việt hóa nhỉ, nếu post ở đó thì chỉ post file *.RSC thui chứ :D ^_^
Cái này là thiếu sót nha, ko phải lỗi ở mình :))

:D Do là chưa đóng gói được. nếu sài file của anh nên rename nó thành .rsc và xóa các file có r01 trong resources đi nhé :)

tonytrung235

hình nhu nó bị gi rồi haz sao áy6 .. e cài cái bản 6.xx lúc mà update thì nó báo invaid nummber ...ko update dc ....
thé là thế nào ..hihix

MinhThang

Manager
hình nhu nó bị gi rồi haz sao áy6 .. e cài cái bản 6.xx lúc mà update thì nó báo invaid nummber ...ko update dc ....
thé là thế nào ..hihix

Làm theo hướng dẫn đó bạn, mình cũng vừa cài xong nè, sài tốt mà.:D

dung1291985

thé là thế nào ..hihix

Có khi bị block rùi cũng nên, Epoc nó phát hiện ra là xong, ở tiêu đề mình đã ghi là nhanh tay ko block mất mà :D

sacmaumobile8x

anh ơi cái này có toàn quốc à hay quá thanh anh nhé..hai phòng và hà nội hải dương có rồi thanh em hay đi công tác nên cần
..
anh còn cách nào sài mai mãi không đừng bảo mua nhé