• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM lắc tay đổi nhạc với tính năng rung

Zenki

Super V.I.P
Có lẽ đây là tình trạng chung. Zenki đã report lên cho tác giả và đang chờ câu trả lời, 1 số máy lại hoạt động tốt nhưng 1 số lại có hiện tượng trên giống các bạn nói. Mọi người thử cách cuồi cùng nhé.

Gỡ bõ hết bộ megamodulepack rồi cài lại, khi cài nhớ bỏ ko chọn keypress, cài xong tiếp tục cài pyscriptshell và keypress trong file đính kèm, cài theo thứ tự, scriptshell - keypress rồi mới cài shuffle, tất cả cho vào ổ C:\. Mọi người thử rồi cho kết quả xem sao.

P/S: Các máy N95 8G có Capsoff hoặc Rompatcher - DisableCaps thì các bạn test bật 1 trong 2 cái này trước khi chạy App xem có đc ko nhé ;)

Nếu vẫn không được thì chỉ còn cách chờ vào câu trả lời của tác giả :D

hanhphucdn

Cho mình hỏi với,mình dùng n82 V30.0.0.19 đã cài đặt hết những j Zenki nói ở trên nhưng mà sao chẳng vào được cái shutfe,mình cài vào bộ nhớ máy hết

tsthanhhai

Tìm ra rùi, vào phần help nó có hướng dẫn. Phải bấm phím Gallary giữ lại nó mới có tác dụng. Pó tay lun

romano81

Mặc dù mình đã cài đầy đủ rồi nhưng khi kick vô chương trình chỉ nháy 1 cái rồi out luôn. Mình dùng N82

haininh

mình cài vào n95 nhưng khi ấn vào chương trình thì nó báo sýtem error (-2 ) thế là sao
mong các bạn giúp
mình đã cài python

Zenki

Super V.I.P
mình cài vào n95 nhưng khi ấn vào chương trình thì nó báo sýtem error (-2 ) thế là sao
mong các bạn giúp
mình đã cài python
Python, Megapymodule 1.51Python Scriptshell bạn có đủ hết chưa ? Chỉ Python không chưa đủ :D

OK bạn. Lắc qua được, mỗi đều phải bấm giữ phím Gallary :| :| Vẫn thua shakeme :p

Ấn rồi lắc mỏi tay vẫn không ăn thua, bác cài những cái gì mà được thế:-??

mong các bạn giúp
mình đã cài python

System error là lỗi hệ điều hành rồi, không phải do phần mềm cài vào đâu, dễ phải chạy lại FW lắm.

MinhThang

Manager

System eror là lỗi hệ điều hành rồi, không phải do phần mềm cài vào đâu, dễ phải chạy lại FW lắm.

System eror Mình bị hoài, cái nào căng lắm là fmat, còn không gỡ hết file liên quan tới pm đó, rồi cài lại là sài được mà. Mới bị cái Acti File VH tối qua :D

Cái này em đã tìm ra cách để sử dụng:)

Đầu tiên là cài python và scriptshell vào bộ nhớ máy.
Tiếp theo cài keypress kèm theo file đính kèm.
Tiếp nữa là cài megapy 1.52, lần này thì 1.52 mới có tác dụng. Bản 1.52 này rất nhiều lỗi, đặc biệt là với phần mềm sleepmusic nhưng bản 1.05 của sleepmusic lại chạy ngon. Khi cài 1.52 thì bỏ dấu tick ở keypress để tránh lỗi update error.
Thế là xong, mỗi tội là lắc không nhạy lắm, muốn pause thì hơi ngược tay:) Nói chung là gòod để tham khảo, nếu map galery key sang phím khác thì ok hơn:)

haininh

System error là lỗi hệ điều hành rồi, không phải do phần mềm cài vào đâu, dễ phải chạy lại FW lắm.

thế này thì mình phải up lại fw à
thế thì lại phải cài hết lại các pm hả bạn
thế thì chết mất vì nhiều pm quá mình cài hết vào thẻ nhớ rồi
có cách nào khác mà khi up lại fw mà các pm trong thẻ nhớ vẫn dùng được ko các bạn
với lại mình thấy bảo bây giwof có fw 31 cho n95 nhưng dùng ko hack được hả bạn
thế này thì mệt cho mình rồi
hic:(

thế này thì mình phải up lại fw à
thế thì lại phải cài hết lại các pm hả bạn
thế thì chết mất vì nhiều pm quá mình cài hết vào thẻ nhớ rồi
có cách nào khác mà khi up lại fw mà các pm trong thẻ nhớ vẫn dùng được ko các bạn
với lại mình thấy bảo bây giwof có fw 31 cho n95 nhưng dùng ko hack được hả bạn
thế này thì mệt cho mình rồi
hic:(

Chạy lại FW không cần phải up lên đâu, bạn vào NSU nó sẽ có lựa chọn khi nhận ra máy kết nối là chạy lại FW hoặc up lên FW mới đó.

haininh

thế có cách nào mà mình fomat lại máy mà các pm trong thẻ nhớ nó ko ảnh hưởng gì ko hả bạn

thanhvh

MÌnh cài cho E66 không được. Bấm vào biểu tượng cứ đứng im. Ai cài được cho E66 giúp mình với

MinhThang

Manager
thế có cách nào mà mình fomat lại máy mà các pm trong thẻ nhớ nó ko ảnh hưởng gì ko hả bạn

Đã fmat thì máy và thẻ luôn mới hiệu quả bạn à, Chịu khó cài đặt lại pm.:D

giangne

em thấy phần mềm này khồn hay bằng ShakeMe. nếu muốn lắc nhạc phai ấn nut Gallery thế thì ấn luôn nút next cho nhanh tội j phải ấn xong rồi lắc

cuongfpt

em thấy phần mềm này khồn hay bằng ShakeMe. nếu muốn lắc nhạc phai ấn nut Gallery thế thì ấn luôn nút next cho nhanh tội j phải ấn xong rồi lắc

hehe ông này nói đúng như mình nghĩ :D phần mềm này chơi cho vui thôi,nếu phải bấm thì khác gì bấm nút chuyển bài cho nhanh ^^