• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM lắc tay đổi nhạc với tính năng rung

calvinklein87

ủa sao em serach ko thấy toàn báo ko có thui bác rảnh up lên cho em cái nha...những cái j cần để nó có thể lắc wa nhạc dc

kh0c

Bây giờ còn dùng V10 làm gì bạn ơi. Hack lẹ vĩnh viễn rồi up 1 phát lên V31 cho sướng, có nhiều cái mới để test cùng anh em chứ.

hic. E run tay wa:d Mang ra hiệu thì anh ấy bảo mất hết dữ liệu -> mang về:D (tiện thể a cho e lun cái link hướng dẫn đi:D) Làm liều phát, cùng lắm nà mất điện đem ra hiệu, box cho phát nà xong phải hok anh:D

Zenki

Super V.I.P
hic. E run tay wa:d Mang ra hiệu thì anh ấy bảo mất hết dữ liệu -> mang về:D (tiện thể a cho e lun cái link hướng dẫn đi:D) Làm liều phát, cùng lắm nà mất điện đem ra hiệu, box cho phát nà xong phải hok anh:D
Dữ liệu thì back up lại danh bạn và tin nhắn bằng PC Suite

Nhạc, Video, Hình ảnh thì back up vào máy tính

Up xong lại restore lại mọi thứ về chỗ củ. Mất thì thì mất App và Game thôi, ngồi cài lại cũng nhanh mà :D

calvinklein87

ủa sao em serach ko thấy toàn báo ko có thui bác rảnh up lên cho em cái nha...những cái j cần để nó có thể lắc wa nhạc dc

có ai giùp em cần phải có những j để cài chương trình này hok? kiếm trên dd hoài ko thấy ai hệ thống lại cách dùm mình với
pót những ctrinh j cần lên đây lun đi

MinhThang

Manager
có ai giùp em cần phải có những j để cài chương trình này hok? kiếm trên dd hoài ko thấy ai hệ thống lại cách dùm mình với
pót những ctrinh j cần lên đây lun đi

Bạn chịu khó tìm đi có đầy đủ cả rồi đó.

calvinklein87

thực sự khi mình tìm ko thấy có mình mới hỏi đó chứ...chứ hok phải lười đâu bạn nào làm ơn posst lên đầy đủ và hướng dẩn 1 lần cho ae đi thanks nhiếu ne

calvinklein87

thanks ban nhiều nè...zay la bjio chi cai cái này ...với cài shuffle của bạn post trên kia là ok ha???có cần j thêm hem ko vậy?? cách sử dụng như thế nào chỉ dùm vì dốt tiếng anh nên hem bít nhiều???

Chỉnh sửa cuối:

hoangthanh21

Trên N95-8GB của mình cài được Python nhưng riêng thằng này Megapymodule 1.52 mình không cài được.Cài lên nó toàn báo Update error!Hix:(