• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM uống bia cùng 5800

n3wb13

Ai muốn thưởng thức bia cùng tớ thì tải XpressBeer về máy rồi cài vô nhé. Nhớ là phải cài Python for S60 trước đấy :)

Download
http://soft.mobile-master.org/cgi-b...project=XpressBeer&file=XpressBeer_0.1_en.sis

Hoden

Super V.I.P
cho mình xin qua chuyển qua câp nhật trong pm python trong ứng dụng nhé

your_rules

ứng dụng vui này mình cũng rất thích từ khi thấy bên IP but sau khi test thì mình thấy giao diện k đẹp bằng IP, bên IP thì beer có bọt nước nổi lên nhìn y như thiệt, còn đây thì chỉ là những hình ảnh bình thường
Chút ý kiến thui, k có ý chê bai gì đâu

n3wb13

sao ko sang top PM hả new.:p

cho mình xin qua chuyển qua câp nhật trong pm python trong ứng dụng nhé

Hì chết tớ quên mất, các mod giúp tớ phát nhé :) Thx

ứng dụng vui này mình cũng rất thích từ khi thấy bên IP but sau khi test thì mình thấy giao diện k đẹp bằng IP, bên IP thì beer có bọt nước nổi lên nhìn y như thiệt, còn đây thì chỉ là những hình ảnh bình thường
Chút ý kiến thui, k có ý chê bai gì đâu

Tớ cũng thấy nt, nhưng tại cái này là đầu tiên nên vẫn muốn thử.

olefin

XpressBeer - Chương trình uống bia giống Iphone cho 5800

XpressBeer - Chương trình uống bia giống Iphone cho 5800 . Chạy trên nền Python. Đã Test ngon lành trên 5800. Mời các bạn download về dùng , rồi góp ý nhé, anh em nào có soft gì hay thì post lên cho mọi người dùng nhé !!!

ypmv2

bạn nên cho hình ảnh minh họa vào nhé . cứ post tùm lum thế này khó hiểu lắm .

Kenji1992

dxpro1991

Bia này ko có bọt ko đã với lại hình như trên iP nó uống xong còn ợ to 1 cái nữa =)), máu thật =))

new_life

hix hix, sao mình cài xpressbeer_01_en.part1.rar‎ và pynthon lên máy, có biểu tượng cốc bia rồi mà sao ko click được nhỉ...click 2,3 lần mà kô được là sao?