• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket Gold - Lựa Vàng Bỏ Túi (FW 3.0)

bemapsatthu

Pocket Gold
Category: Games
Seller: Xpressed
Released:2009-06-15
Price: $0.99
Size: 7.3 MB
Version: 1.0.0 (iPhone OS 3.0 Tested)

Cách chơi rất đơn giản, bạn chỉ cần lượm vàng vào đúng túi của nó, nhớ là đừng để sai túi nhé. Trong khi chơi bạn có thể lượm 1 lúc nhiều cục vàng cho vào túi để được COMBO Nhớ là phải thật nhanh vì thời gian của bạn chỉ có 1 "nén boom", và đừng lượm nhầm BOOM nhé

:D :p :))

[/B][/COLOR][/IMG]

Last edited by a moderator:

longgiang81

Super V.I.P
Đưa Link trực tiếp nên mình đã edit lại cho "dễ nhìn" hơn, ko liên quan đến chủ Thread, link [ked'] nên tế nhị 1 chút, nếu có gì sai các bạn bỏ quá cho!

Zenki

Super V.I.P
Đề nghị bạn lần sau post bài nên đề rõ link down load nhé, tránh tình trạng các mem khác không biết vào hỏi và spam. Thank's

để thế cũng đc mà,anh em chú ý chút cho vui :D

Kiều này giống bên tinhte, che giấu link ! >:)

Đưa Link trực tiếp nên mình đã edit lại cho "dễ nhìn" hơn, ko liên quan đến chủ Thread, link [ked'] nên tế nhị 1 chút, nếu có gì sai các bạn bỏ quá cho!

Mình nghĩ nên thống nhất lại cách đưa link lên diễn đàn. Nếu link tế nhị có thể bỏ vào Tag Code cũng được, không cho click trực tiếp mà phải Copy & Paste vào trình duyệt mới mở được, chứ đi mỗi Topic mà mỗi cách post link 1 kiểu thế này thì không được hay cho lắm :D