• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKET HEROES V1.01

for1danny

có pác nào bị giông mình ko? hôm truóc còn chơi ok. nhưng đến hôm nay thì ko chơi đc nữa. vào game là treo máy. nếu xóa file *.cfg thì bị hỏi lại số đăng kí. nhập số vào thì cũng treo luôn !
mình dùng con Neo.

pác nào bít thì giúp dùm !

tks

kevin15112002

nếu thế thì bạn cài lại xem coi có bị không?Nói chung do chương trình này là free nên thấy còn nhiều lỗi lắm.Mình lúc trước xài o2 mini cũng bị cái vụ này là treo máy,nhưng reset máy lại là vô chơi vô tư.Cứ bị treo là reset :D

for1danny

xóa đi rồi cài lại cả chục lần nhưng 10 cũng như 1. treo vẫn hoàn treo. Rết cũng ko thay đổi đc gì. Thế nhưng......copy vào máy thì lại chạy ngon lành. Thế mới nói.

kevin15112002

Vậy là do kết nối giữa máy với thẻ nó bị gì rùi.Nói chung thì cài vô bọ nhớ máy thì chạy luôn tốt hơn.Mình chơi cái trò Orion 1.10 cũng hay bị treo máy.Để cài vô bộ nhớ máy thử coi :D Sẵn tiện xin khuyên mấy bác ở đây bắt chước em ham rẽ mà đi mua cái o2 stealth,củ chuối bà cố :))

BadNumberBoy

Mình đã dơn về máy, hoạt động ỗn định, âm thanh đầy đủ, nhưng mình vẩn ko chơi đc:(( lý do là máy mình có kiển màn hình vuông 24*240 nên khi chơi bị mất 2 bên mép 1 it hình :( thành ra khi lâm trận đánh nhau mình ko thấy địch tức ghê bị nó bắn hoài mà ko trả lại đcX-(
Không biết có bác nào biết cách chỉnh lại để mình chơi đc ko, mình cám ơn rất nhiều vì mình mê trò này lám;;)
Ai biết chỉ dùm mình nhe ah máy mình là HP iPAQ 6945

tiachop_de

chơi khó quá tưởng giống trên pc ai có bản đồ mới up lên cho mọi ngươi với cám ơn nhiều

shiva

game này mình tải về chơi thử, cảm giác cái này là 3d chứ không phải 2d như hero for pc.Thanks các bác.

truelive

Thêo mình biết thì game này hoàn toàn không có cheatcode.
Đánh cũng dễ thôi nếu bạn biết cách dùng binh.

qwerty80

Ua đã down về rồi nhưng không cài được. Mình Đang xài WM06 . Hihn như game này không hỗ trợ Wm6 hả các bác.
Đang mướn chơi xin các bác chỉ giaó

hoastim

Mình có 1 đống MAP nhung chỉ chơi được map tutorial, các map còn lại cứ chạy là bị thoát ra ngoài, có bác nào bị như mình không?

nak

cho mình hỏi,mình chơi map đầu tiên adventures of Henry Woods,có cục đá nằm chắn đường,mình ko biết đi tiếp sao??

civil

may bac oi em thay tren trang pocketheroes.net co phien ban 1.02 roi sao ko thay ai noi gi het vay.em moi tai thu choi nhung ko co key nen choi chi duoc 2 ban do a.tiec that.bac co nao co hao tam thi share voi anh em nha!!!

hlp

cho mình hỏi,mình chơi map đầu tiên adventures of Henry Woods,có cục đá nằm chắn đường,mình ko biết đi tiếp sao??

đi tiếp ý...chỗ con ngựa trắng nó có 1 đường nhỏ bị cây che mất...đi thông sang phía góc "9h" ý.....