• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pocket Heroes v1.02

Thanhha_2602

Pocket Heroes v1.02​

Game này chắc không cần giới thiệu thêm,đây là phiên bản update.
Ngôn ngữ tiếng NGA.

Link tải game:

http://www.4shared.com/file/34614559/4d017275/thanhhaPocket_Heroes_v102.html?dirPwdVerified=f0894291

holitraco

tiếng Nga vậy bạn có thể chỉ cụ thể về cách chơi ko
Mình nghĩ chơi như bản Tiếng anh thôi, bạn tích cóp tiền để nâng cấp, đẻ quân và chiến đấu. Ở bản crack 1.2 English đã có trên diễn đàn bạn có thể tải về chơi vì ở đó có nhiều bản đồ hay lắm, khi rỗi mình có thể ngồi đánh được vài giờ liền.

qwerty80

game này hay thì có hay thiệt, nhưng mà không có campaign nên đánh mau chán quá .
Chơi vài bản đồ là thấy chán rồi không biet co version nào có campaign khong nhỉ

bom0110

Hic ko có tiếng Anh thì sao chơi đc ah? Vì mình ấn vào các phím như upgrade với build thì nó thành tiếng Nga hết làm sao hỉu đc mà chơi ah?

bom0110

tớ down bản tiếng Anh 1.03 về rùi, ko crack thì ko sao, vẫn chơi đc 2 bài và ko save đc, còn crack thì tất cả các bài mở hết nhưng chọn chơi thử 1 bài thì bị out ra luôn. Máy tớ O2 mini S, thế là sao nhỉ?