• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

POCKET MECHANIC PROFESSIONAL - CÁC PHIÊN BẢN

gaimaham

Mình thấy dùng chương trình memmaid để quản lý tốt hơn chương trình này. Pocket Mechanic vừa nặng, tốn pin. Hiện đã có memmaid v2.2 đã crack full cho VGA, bạn ào cần thì PM cho mình.

hoanminhmai

Banned
Pocket Mechanic Professional v2.93.252_Phiên bản mới nhất!
Mình nghĩ đây sẽ là 1 tin rât quan trọng cho các Pro, mình đã có phiên bản này và điều quan trọng là đã test và đăng ký được trên con EXEC! bạn nào cần xin cứ cho mình dc mail, mình sẽ gửi cho các bạn!

hoanminhmai

Banned
Mình đã mail cho bạn rùi đấy, nếu đăng ký có trở ngại gì thì PM cho mình nhé, chúc vui!

Chỉnh sửa cuối:

horkbajir

Mình thấy dùng chương trình memmaid để quản lý tốt hơn chương trình này. Pocket Mechanic vừa nặng, tốn pin. Hiện đã có memmaid v2.2 đã XXXXX full cho VGA, bạn ào cần thì PM cho mình.

thực ra mình thích SKTools hơn ^^ đánh giá thằng này cao nhất, sau đó đến Memmaid, Pocket Mechanic chỉ được mỗi cái giao diện đẹp thôi, chứ dùng chả có gì nổi bật cả

hoanminhmai

Banned
Mình cũng đồng ý với bạn, Pocket Mechanic chán lắm, chức năng chẵng có gì, thật đáng thất vọng! chắc mình cũng sẽ chuyển sang memmaid thui!

hatuan

Mình thấy dùng chương trình memmaid để quản lý tốt hơn chương trình này. Pocket Mechanic vừa nặng, tốn pin. Hiện đã có memmaid v2.2 đã XXXXX full cho VGA, bạn ào cần thì PM cho mình.
--- PM cho mình với, Thank !!!
hatuan@viettel.com.vn

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bạn nhớ nếu cần.... PM trực tiếp cho người post bài để tránh loãng topic nhé lần sau các bài như trên sẽ bị dell mà không cần thông báo!!!!

Pocket Mechanic Professional v2.93.252​

Phần mềm cập nhật phiên bản mới nhất tính tới thời điểm này, hỗ trợ tất cả các loại màn hình, hệ điều hành từ WM03>>>WM06​

vuthehung

Mình dùng chức năng Relocate trong chương trình Pocket Mechanic Proessional version 2.21.158 để di chuyển Application và mot số chương trình trong Program ra thé nhớ thì thấy PPC của mình chạy chậm hơn nhiều , nhất là khi reboots .Tại sao lại vậy ? có ai bị như mình không ? Ai có kinh nghiệm sử dụng chức năng relocate của pocket mechanic thi hứong dẫn cho mình vơi !? Cảm ơn!
TB quên mất minh dùng HTC X7500 WM 2006

NhatToai

Super V.I.P
Mình dùng chức năng Relocate trong chương trình Pocket Mechanic Proessional version 2.21.158 để di chuyển Application và mot số chương trình trong Program ra thé nhớ thì thấy PPC của mình chạy chậm hơn nhiều , nhất là khi reboots .Tại sao lại vậy ? có ai bị như mình không ? Ai có kinh nghiệm sử dụng chức năng relocate của pocket mechanic thi hứong dẫn cho mình vơi !? Cảm ơn!
TB quên mất minh dùng HTC X7500 WM 2006

PMP là chương trình quản lý hệ thống khá mạnh,vì vậy sử dụng phần mềm này bạn nên thận trọng kẻo không có ngày phải Hardreset máy lại đó đồng thời còn bị mất dữ liệu nữa.
Trước khi xài PMP nên sử dụng PM Backup nào đó cho chắc ăn nha!
Theo mình Application Data bắt buộc phải ở trên Device.Những PM khi cài vào máy dù rằng cài trên thẻ(như Codec Coreplayer chẳng hạn) thì gốc rễ vẫn ăn sâu vào hệ thống.Không nên di chuyển các file hệ thống đi đâu cả,chẩng ích gì.

LuongQuang

Super V.I.P

Pocket Mechanic Professional v2.95.261

Wizcode vừa giới thiệu phiên bản mới 2.95.261, các thay đổi chính ở bản này là hỗ trợ thêm 1 số dòng máy, thêm vài chức năng và hoàn thiện các chức năng cũ:

- Added support for WVGA landscape and portrait resolutions
- Added support for 320x320 screens
- Added support for new Outlook attachment/header file location registry keys
- Added deleted file enumeration code in the FAT16/FAT32 module
- Code cleanup for the GFx graphical application interface

Xem thêm và tải soft cho mọi HĐH và màn hình tại trang chủ:
Mã:
http://www.wizcode.com/downloads

b-)b-)b-)

LuongQuang

Super V.I.P

Pocket Mechanic Professional v2.96.262

Phiên bản cập nhật tiếp theo. Hỗ trợ thêm các devices có màn hình 240x240, 400x240, 320x320. Phát triển và fix lỗi 1 số chức năng khác.

Xem thêm và tải soft cho mọi HĐH và màn hình tại trang chủ:
Mã:
http://www.wizcode.com/downloads

b-)b-)b-)

killingloves49

PMP là chương trình quản lý hệ thống khá mạnh,vì vậy sử dụng phần mềm này bạn nên thận trọng kẻo không có ngày phải Hardreset máy lại đó đồng thời còn bị mất dữ liệu nữa.
Trước khi xài PMP nên sử dụng PM Backup nào đó cho chắc ăn nha!
Theo mình Application Data bắt buộc phải ở trên Device.Những PM khi cài vào máy dù rằng cài trên thẻ(như Codec Coreplayer chẳng hạn) thì gốc rễ vẫn ăn sâu vào hệ thống.Không nên di chuyển các file hệ thống đi đâu cả,chẩng ích gì.

nghe bác nói ghê ghê.em mới vào nghề chắc phải thận trọng nhiều

NguyenTu

Super V.I.P

Pocket Mechanic Professional v2.98.268

Phiên bản cập nhật tiếp theo. Hỗ trợ thêm 2002, 2003/SE, WM5, WM6. VGA portrait (640x480), VGA landscape (480x640), QVGA portrait (320x240), QVGA landscape (240x320), Square (240x240), Square Hi-res (480x480)​
.

Tải tại ĐÂY