• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PocketMax PhoneAlarm v1.6 B10 build 129

lqulong

Soft dùng để chọn nhạc chuông cho tin nhắn, cuộc goị..

Link download: http://rapidshare.com/files/26417764/PocketMax_PhoneAlarm_v1_1_.6_B10_build_129.rar.html
Link tham khảo thêm: http://forum.ppckingdom.com/showthread.php?p=11633&posted=1#post11633

Chỉnh sửa cuối:

boyPDA

cái pm mà bác up lên là của HDH nào vậy bác?pocket hay smartphone?bác đã cài thử sử dụng tốt không?máy i300x của mình không nhận ổ cứng vừa rồi xảy ra sau khi cài phiên bản v0.5 Build-8 đấy!sợ wé!bác sử dụng rùi chỉ bảo thên nha!:D

lqulong

cái pm mà bác up lên là của HDH nào vậy bác?pocket hay smartphone?bác đã cài thử sử dụng tốt không?máy i300x của mình không nhận ổ cứng vừa rồi xảy ra sau khi cài phiên bản v0.5 Build-8 đấy!sợ wé!bác sử dụng rùi chỉ bảo thên nha!:D
Cái này là dùng cho smartphone, nhưng mà phần mềm này dùng cho hệ điều hành W.05, máy i300x không cài được là đúng rùi!

boyPDA

Cái này là dùng cho smartphone, nhưng mà phần mềm này dùng cho hệ điều hành W.05, máy i300x không cài được là đúng rùi!

oi trùi ui!cảm ơn bro nha!bác có thể hướng dẫn mình cài pm Java vào máy i300x không?thank's nhiều!!:D

lqulong

oi trùi ui!cảm ơn bro nha!bác có thể hướng dẫn mình cài pm Java vào máy i300x không?thank's nhiều!!:D
Phần mềm java thì mình chưa có cài thử nên cũng không biết, nếu bạn biêt thì chỉ tôi với nghen...:D

galabuon

phần mềm này k chạy dc trên sp wm5, các bạn xem thử đúng k, nó báo k cài dc cho thiết bị này, mình xài con htc-tỏnado

longmax

hixhix cứ tưởng là xài đc wm03 òi ai ngời đâu là 05 hixhix thiệt là đau lòng we đi