• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pokemon Shiny Gold Beta 5X [GBA]

p3cut3vip

mấy anh ơi cho em hỏi em đang xài 6120 cài vbag thì được nhưng chơi ko được, nó báo là unable to open file là sao hã mấy anh, em đnag ghiền trò này nè huhu

osolemio27

các bác cho em hỏi nếu muốn loại bớt một số pokemon cũ để đưa pokemon mới bắt vào thì làm sao? Em bắt toàn con cùi nên muốn thay mấy con đó đi để bỏ con mới bắt vào mà không được :((

Thanh44

các bác cho em hỏi nếu muốn loại bớt một số pokemon cũ để đưa pokemon mới bắt vào thì làm sao? Em bắt toàn con cùi nên muốn thay mấy con đó đi để bỏ con mới bắt vào mà không được :((

thì bạn đến cho computer trong trung tâm phục hồi pokemon bỏ pokemon vào là được;;)

tiena0

bạn ơi cho mình hỏi 5233 chơi được không,mình down về vô được game rồi nhưng k tài nào bắt đầu được vì đoạn nó kêu press start thì mình k tìm được nút start ở đâu:((

osolemio27

up gì nữa bạn ơi. game này chơi đến map 2 thì còn chưa hoàn chỉnh. thèm cái heart gold hay platinum mà chẳng chơi được trên dế. haizzz

vandat94

các bác cho e hỏi cái. Tại sao khi mà e vừa vào game ở lúc đứg trog ngôi nhà chưa kịp lzì nó hiện za cái bảg cái zì mà please ý. Xog e ấn thì n' lại thoát za ngoài từ đầu. Ai zúp e vớiiiiiiiiiiiiiiii