• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pool bản mới 2.0 - Chơi bi-a lỗ , bản này anh em xài thoải mái nhé

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Pool 2.0

Khác với phiên bản 1.2 là bản này chơi được 2 thể loại bi-da lỗ là 8 bi và 9 bi . Cài đặt file PXL qua iBrick , iBus hoặc iPhone PC Suite.

Các bạn lưu ý không dùng trình hỗ trợ download nha !!!

thangbengangnguoc

Trò này ngon đấy anh Tuấn à:D,cảm ơn anh nhé=D>,để cài cho máy ông chú emb-),ông chú vốn mê game mà anh;).

Chúc Vui!!!!

nguoibaclieu

Nếu bạn nào có wifi thì Installer Source: iphone.handheld.com.vn, em mới cài vào thấy hay lắm đấy, ở đó khi cài gần xong có hướng dẫn Active luôn.

bblove

dơnload ve duoc roi, nhung khi chay thi bi thoat ra ngoai ... minhdung ip 1.0.4
co' phai set pẻmission hong ?
cd /Applications/Pool.app
chmod 755 *
vẫn hông dùng duoc ? co ai giúp minh voi

dienht

Active Member
mình cài rồi sao ko chơi được nhỉ, cứ mở ra là nó văng ra ngoài luôn.
cài bằng installer cũng ko được luôn

vhlptxt

anh oi a co the giup em ko, em xai Iphone 1.1.4 ma cai pool 2. rui xai dc thoi gian bay gio vao game no bat em phai nhap ma "Authoriation Code" anh co the giup em ko

holitraco

anh oi a co the giup em ko, em xai Iphone 1.1.4 ma cai pool 2. rui xai dc thoi gian bay gio vao game no bat em phai nhap ma "Authoriation Code" anh co the giup em ko
Xóa hẳn đi add sourse iphone.handheld.com.vn có bản 2.1 rồi đó, mình chơi mãi mà chẳng thấy bắt đăng ký gì cả, lại có cả tiếng nữa, phê lắm