• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Power Mp3 v1.17 - Phần mềm nghe nhạc (trang 10)

ngoinhauocmo

Phần mềm này có hay hơn TTpod ko các bác,dùng N82 thì next,play,cho to nhỏ bằng tai nghe được ah

southsea

em cũng muốn tham khảo ý kiến của mọi người tại từ trước đến giờ em cũng chỉ dùng phần mềm của máy nên không biết Power Mp3 với TTPOD thì cái nào hơn, ưu khuyết như thế nào. Em cảm ơn.
Dù sao vẫn thank anh giot_tinh_cay_dang trước.

BuuPhucCT

Well-Known Member
em cũng muốn tham khảo ý kiến của mọi người tại từ trước đến giờ em cũng chỉ dùng phần mềm của máy nên không biết Power Mp3 với TTPOD thì cái nào hơn, ưu khuyết như thế nào. Em cảm ơn.
Dù sao vẫn thank anh giot_tinh_cay_dang trước.

Mỗi PM đều có cái hay riệng nhưng mình thấy nhiều người thích TTPOD hơn.Còn mình thì cài và xài cả 2. :D

hungnet22

N82 của E cài được, Nhưng khi chọn vào thư mục nhạc Digital Sound là nó văng ra ngoài. Không cập nhật được nhạc. Em dùng bản Power Mp3 v1.17
Bác nào biết chỉ dùm em với
Thanks