• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerAMP Music Player - Trình nghe nhạc chuyên nghiệp (Update v2.0.9 Build 557 Full)

paradise1409

- Hướng dẫn setup cái này đi bạn ơi. Đầu tiên cài file PowerAMP.apk (ko chạy) sau đó cài tiếp PowerAMP + Unlocker.apk (chạy file này). Còn file thứ 3 LuckyPatcher 1.1.7.apk dùng để làm gì vậy bạn?

Bác cài PowerAMP và Unlocker xong thì đừng chạy cả 2 vội. Bác cài Lucky Patcher rồi chạy nó sau đó chọn vào PowerAMP giữ 1 lúc chọn custom patch chờ 1 lúc đến khi ok sau đó mới chạy unlocker để vào PowerAMP. Have fun

mocthienthuan

máy mình để cái widget của thằng này, khi mở thì phải mất 1 lúc nó mới phát nhạc, chắc do nó phát típ đoạn mình đang nghe lần trước, nên nhìu khi làm khó chịu lúc đầu cứ tưởng nó k ăn nên phải nhấp mấy phát liền.

olympia_bk

Bác cài PowerAMP và Unlocker xong thì đừng chạy cả 2 vội. Bác cài Lucky Patcher rồi chạy nó sau đó chọn vào PowerAMP giữ 1 lúc chọn custom patch chờ 1 lúc đến khi ok sau đó mới chạy unlocker để vào PowerAMP. Have fun
thanks bạn nhiều, mình đã làm được rồi.

saccerwin

Poweramp Music Player (Full) v2.0.6-build-508-Update

yêu cầu : Android 2.1+
Hướng dẫn sử dụng:
Cài đặt 2 file poweramp và poweramp unlock và cài em ***** app lucky lun nha sau đó đừng bấm chạy vội
Tiếp đó chép file txt: 'com.maxmpz.audioplayer.txt' vào /sdcard/LuckyPatcher/
rồi chạy lucky partcher tìm poweramp sau đó ấn im 1 lúc hiện bản chọn sau đó chọn Custom patch và chạy power unlock rồi sử dụng nha

ss-480-0-3
ss-480-1-4

ss-480-4-4
ss-480-5-5

Link down:http://www1.zippyshare.com/v/68277505/file.html

ilovevista

Poweramp Music Player (Full) v2.0.6-build-508-Update

yêu cầu : Android 2.1+
Hướng dẫn sử dụng:
Cài đặt 2 file poweramp và poweramp unlock và cài em ***** app lucky lun nha sau đó đừng bấm chạy vội
Tiếp đó chép file txt: 'com.maxmpz.audioplayer.txt' vào /sdcard/LuckyPatcher/
rồi chạy lucky partcher tìm poweramp sau đó ấn im 1 lúc hiện bản chọn sau đó chọn Custom patch và chạy power unlock rồi sử dụng nha

mình cài vào không còn check license fail nữa,nhưng sao sài được đúng 1 ngày,vào lại thì bị out ra ngoài và báo license fail hic...hic...

paradise1409

Poweramp Music Player (Full) v2.0.7 build-510

Link: http://www.mediafire.com/?p4krknv6lv44h1y

Hướng dẫn cài đặt:

Giải nén và cài đặt Poweramp Music Player (Trial) v2.0.7 build-510 APK
Cài đặt Poweramp Full Version Unlocker v1.1-build-12 APK
Cài đặt và chạy LuckyPatcher > ‘Custom patch’ > chọn ‘patch.by.sanx_com.maxmpz.audioplayer‘
Chạy unlocker để vào phần mềm và thưởng thức.

paradise1409

Poweramp Music Player v2.0.7 build 512a

Link: http://www.mediafire.com/download.php?90fg8yuonccx369

Hướng dẫn cài đặt:

Giải nén và cài đặt Poweramp Music Player (Trial) v2.0.7 build-512a.apk
Cài đặt Poweramp Poweramp Full Version Unlocker v1.1-build-12.apk
Cài đặt và chạy LuckyPatcher > ‘Custom patch’ > chọn ‘patch.by.sanx_com.maxmpz.audioplayer‘
Chạy unlocker để vào phần mềm và thưởng thức.

Chỉnh sửa cuối:

mocthienthuan

ai cho mình hỏi cái. pm PowerAMP này sao mỗi lần mình nghe xong. lần sau khi mở lại thì nó lại bắt đầu ngay đoạn lần trước mình đang nghe :-?? níu là xem 1 phim dài thì thấy hay chứ nghe nhạc mà nhạc vào giữa chừng như thế nghe chẳng hay gì. có ai biết cách tắt chức năng này sao ko chỉ với, thaks :p

yeskia

Moderator
ai cho mình hỏi cái. pm PowerAMP này sao mỗi lần mình nghe xong. lần sau khi mở lại thì nó lại bắt đầu ngay đoạn lần trước mình đang nghe :-?? níu là xem 1 phim dài thì thấy hay chứ nghe nhạc mà nhạc vào giữa chừng như thế nghe chẳng hay gì. có ai biết cách tắt chức năng này sao ko chỉ với, thaks :p

Bạn có thể sử dụng cách này:

Chạy PP xong, vào setting -> Look and Feel -> Startup Screen -> không chọn player, có thể chọn 3 mục còn lại tuỳ thích.
Thoát ra, chạy lại sẽ không bị phát giữa chừng nữa, ngay cả khi bạn vào đúng bài hát lần trước nghe giữa chừng, vẫn thấy dấu hiệu dỡ dang nhưng khi tích vào nó sẽ bắt đầu lại từ đầu.
Chúc vui!

yeskia

Moderator
UPDATE Poweramp Music Player v2.0.7 build 513 full

Chỉ dùng cho máy đã Root!

Có gì mới:

- Hiệu ứng thông báo cho Galaxy S3 dùng Jelly Beans
- Thông báo hỗ trợ mới hơn cho Jelly Beans (Android 4.1)
- Cải thiện cho .wav và hỗ trợ .wma.
- Âm thanh trong flv.
- Lựa chọn thư mục Music đến 10 cấp độ
- Sửa lỗi bài hát cuối cùng không thấy trong iso.wv
- Vài cải tiến và sửa lỗi khác.​

LINK: Hướng dẫn mọi thứ và các chi tiết khác trong file nén

http://www.mediafire.com/?bxw5i3qi8s825ur

Ngày xưa dùng HD2 chạy Android thì toàn nghe nhạc bằng PowerAMP này, giờ có Sen XE nghe theo trình mặc định có Beats nên quên luôn...:D

yeskia

Moderator
Ngày xưa dùng HD2 chạy Android thì toàn nghe nhạc bằng PowerAMP này, giờ có Sen XE nghe theo trình mặc định có Beats nên quên luôn...:D

PP này có hỗ trợ hiệu ứng âm thanh rất hay, dùng trên Sen XE càng phát huy tác dụng, nhất là với tai nghe Beats (mình ko có! :().
Nhưng bực một cái là nó cũng giống mấy cái trình nghe nhạc mặc định, chẳng bao giờ thoát hoàn toàn, vẫn chạy ngầm, muốn dừng triệt để phải "kill" nó!