• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMax Full v1.3-kéo dài thời gian dùng và tuổi thọ pin (Cập nhật v1.8.7)

leviethung2612

Mình xài 2 cục pin, 1 cục của máy và 1 cục Scud sơ của, dung lượng như nhau thì có tác dụng ko nhỉ. Cả 2 cục đều dùng khoảng 2,5 ngày thì gần cạn sau đó mình thay và dùng cục sạc ngoài sạc cho cục pin mới tháo

leviethung2612

Hix, 2 cái apk trong file zip chỉ cài đc 1 cái. Nếu cài key thì ko cài được app, cài đc app thì nó ko cài được key. Có cách nào khác không bạn?

yeskia

Moderator
Hix, 2 cái apk trong file zip chỉ cài đc 1 cái. Nếu cài key thì ko cài được app, cài đc app thì nó ko cài được key. Có cách nào khác không bạn?

Lưu ý:
Bạn phải cài ứng dụng trước, sau đó đừng chạy ngay mà phải cài key tiếp liền sau, thực thi nó mới được nhé.
Thử gỡ ra hết, khởi động và cài lại xem sao.

Cách khác: Bạn thử dùng lucky patch bản mới nhất (v1.0.10) xem có được không. Cách dùng cần đọc kỹ hướng dẫn và làm theo nhé!

TrunglinkiN

phần mềm tiết kiệm pin tốt nhất mình từng dùng. đơn giản, hiệu quả rõ rệt, không như mấy phần mêm khác, được mỗi cái hoành tráng, quảng cáo rầm rộ.

Sanvu88

Member
Update PowerMax full v1.8.1 + License K

Có gì trong phiên bản này:

~ Hỗ trợ cho kích hoạt tự động khi pin yếu!
~ Sửa lỗi nhỏ.
(Sửa lỗi bản dịch tiếng Nga, có thể yêu cầu cài đặt lại)

Last edited by a moderator:

hoangvu2005132

cái này sử dụng sao bác ơi???khi nào mình gạt lên khi nào gạt xuống??? gạt lên là tiết kiệm hay sao vậy bác hihihi em không rành lắm!!

TrunglinkiN

cứ bật lên cho ứng dụng chạy ẩn để tiết kiệm pin

cái này chưa tương thích với ICS phải không bro? con sen xe của mình lên ICS cài cái này hầu như chả thấy tác dụng gì. trước dùng 2.3.7 hiệu quả thật.

Dragon459

Manager
Update PowerMax 1.8.7

BI6olNrZGk8orilt4VkkXOc8EMMbqpxIvKage9X1b46V0XJYCL  XWWcuLYpt6HgXYS0BQ=w705

[video=youtube;OVyE_0ob2uw]https://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=OVyE_0ob2uw[/video]​

New :
Hầu hết các tính năng miễn phí có sẵn cho người sử dụng ứng dụng
Beta Tính năng: tự động hóa cho thời gian chờ tối đa.
Kích hoạt khi tắt màn hình, tắt khi điện thoại mở khóa.​

Note: Thuốc thang đã có đầy đủ trong file nén tải về :D