• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMax Full v1.3-kéo dài thời gian dùng và tuổi thọ pin (Cập nhật v1.8.7)

ryo112

Thánk bác,em phải thử mới đc,chứ con HTC của em hao pin qá,quan trọng là hiệu quả,chứ giao diện đẹp mà k tác dụng thì cũng vứt,ủng hộ bác!

myGenio

sau vài ngày thử thấy tốt đấy, còn bạn j trên thắc mắc giao diện xấu thì bạn chẳng hiểu j pm, chủ đề ko nói về làm đẹp màn hình nhé.

meoden07

hôm nay là ngày thứ 4 mình sử dụng vẫn chưa thấy đáng kể ji cả, không biết có cần setting gì không

yeskia

Moderator
hôm nay là ngày thứ 4 mình sử dụng vẫn chưa thấy đáng kể ji cả, không biết có cần setting gì không

Không cần thiết setting, bạn cứ để cho nó auto, nhưng mà bạn đã bật nút công tắc sang chế độ ON chưa đấy! vài ngày có thể là 4 đến 7 ngày.

yeskia

Moderator
UPDATE PowerMax Full 1.5.1

Có gì mới:

-Cải tiến cơ chế tự động.

LINK ở bài đầu

yeskia

Moderator
UPDATE PowerMax Full 1.5.5

Có gì mới:

- Sửa lỗi nhỏ cho tự động tắt ứng dụng.

LINK ở bài đầu

namphongxp

hixxx. mình dùng rồi chẳng có cái gì đáng kể cả, những lời quảng cáo nghe giống như trên bestbuy hay ầm ĩ trên tivi

venusian

Moderator
Cập nhật PowerMax Full v1.6.7

BI6olNrZGk8orilt4VkkXOc8EMMbqpxIvKage9X1b46V0XJYCLXWWcuLYpt6HgXYS0BQ=w705

LINK:
http://www.mediafire.com/?cn6xm2kb45hph2v

venusian

Moderator
Vậy cài xong để Off mấy ngày rồi On lên hay sao hả bạn ? Thanks all...

Đọc lại kĩ hơn bài giới thiệu bạn sẽ hiểu.

PowerMax là một ứng dụng di động sẽ giúp bạn kéo dài tuổi thọ pin của thiết bị di động của bạn. Khi bạn đang trên đường đi và được thông báo rằng điện thoại di động của bạn sắp hết pin, hoặc nếu bạn biết trước là một ngày dài cho đến khi có cơ hội để sạc, hãy bật PowerMax. PowerMax sẽ tiết kiệm pin của bạn và quản lý tốt hơn việc sử dụng điện cho bạn.
Trong thử nghiệm, tuổi thọ pin cải thiện - từ 20% đến 100% - gấp đôi tuổi thọ bình thường của pin! Xin lưu ý rằng chương trình chỉ có tác dụng vào vài ngày sau, sau khi bạn cài đặt PowerMax. Tại sao? Vì PowerMax đầu tiên thống kê mức tiêu thụ pin bình thường của điện thoại bạn, cơ bản là những gì, và sau đó tính toán cải thiện.

venusian

Moderator
mình down bản 1.6.7 thấy có 2 phần mềm thì cài dặt như thế nào?

Cài cả hai cái luôn. Một cái là ứng dụng một cái là "k" để cho nó full

Last edited by a moderator: