• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMovie v1.1.57 Việt hóa bởi dangduc

dangduc

Phần mềm xem định dạng Video như AVI, Mp4, 3GP tương tự SM, xem chất lượng hình ảnh khá tốt, các bạn down về sau khi cài trong điện thoại, chạy file PowerMovie.exe ở màn hình để lấy số ĐKý nhé ! Thân !

Link download :

troly

Well-Known Member
Bạn cố gắng tìm và làm những pm mới hơn đi. Như thế kinh nghiệm thu được là không nhỏ đâu. Luôn ủng hộ bạn!

Gladiator

Bạn ơi ! phần mềm này xem phim nó không sáng màn hình mãi đến khi hết ah ? đang xem màn hình tối thui sau đấy mới sáng lại tuy không lâu nhưng xem phim kiểu thế khó chịu lắm.

dangduc

cái đó do máy của bạn chỉnh mà ! Phần mềm nó không tự chỉnh đâu bạn

Gladiator

cái đó do máy của bạn chỉnh mà ! Phần mềm nó không tự chỉnh đâu bạn

Thế mỗi lúc xem phim mình phải chỉnh lại thời gian sáng của màn hình ah?Smart movie có khắc phục được chuyện này không vậy bạn ??

NiemKhucBuon

chạy được 3gp luôn hã pro, mình có cài bản tiếng anh nhưng kô xem duoc 3gp mà,chỉ xem được mp4 và avi thôi, kô biết file video mình bị lỗi hay sao mà xem cứ bị pause hoài, nhưng xem lại rất rõ và đẹp nữa

2356

Không ai giúp mình vấn đề trên ah ? làm ơn :(

Bạn tìm SmartLight hay SpotOn cài vào :D Trong topic tổng hợp các phần mềm Việt Hóa có đó, muốn tìm nhanh thì vào Topic "Tìm nhanh các ứng dụng Việt Hóa" của anh MinhThang áh, trong đó có đó, bạn chịu khó tìm đi, anh MinhThang đã tóm lược rất chi tiết.

MinhThang

Manager
Bạn tìm SmartLight hay SpotOn cài vào :D Trong topic tổng hợp các phần mềm Việt Hóa có đó, muốn tìm nhanh thì vào Topic "Tìm nhanh các ứng dụng Việt Hóa" của anh MinhThang áh, trong đó có đó, bạn chịu khó tìm đi, anh MinhThang đã tóm lược rất chi tiết.

Sao mà tắt được trời dùng bản của Mình VH xem đi, trang đầu của Tổng hợp đó.

MinhThang

Manager
Bác ơi máy E63 của em có cài được ko?

Rất đơn giản là bạn cứ cài thử đi, vì anh em không có máy như bạn để test, nếu không được thì cũng đâu có ảnh hưởng gì tới máy đâu bạn à.

0988167999

Thế Bác có biết PM nào xem phim nhiều định dạng và cài được máy 320 x 240 cho em xin với! Em thank trước!

thanhlongnd

cho mình hỏi là phiên bản mới này mình lấy key của phiên bản cũ gõ vào đc ko hay phải lấy key mới ?

Và tập .exe lấy key phải chạy trên PC chứ ?

Gladiator

Vâng em cảm ơn các bác nhiều nhưng ko cài được tiếc quá!

Mình dùng E63 cài Power movie tốt mà,bạn không cài được chắc chưa hack ???? Powermovie hỗ trợ cả dòng E mà,ah không hiểu sao cài Powermovie,Smartmovie 4.00 full vào thì Powermovie không xem được phim nữa,chính xác là không tìm được file phim đã lưu trong thẻ nhớ,đã test trên N78 và E63.

hunterviet

Well-Known Member
Chả biết có phai PM powermovie bản này có vấn đề với dòng E hay không. Mình dùng máy N6120c nè Gladiator. Mình cài cả SmartMovie 4.10 và PowerMovie 1.1.57 VH của dangduc, cả CorePlay 1.32 vh. Không hề có sung đột hay không tìm được file Phim trong ổ E như bn nói. Có thể là do bn dùng SM bản cũ chăng( chưa được fix hết lỗi..), Gladiator thử dùng SM 4.10 full đã có VH tai box VH đó

Gladiator

Chả biết có phai PM powermovie bản này có vấn đề với dòng E hay không. Mình dùng máy N6120c nè Gladiator. Mình cài cả SmartMovie 4.10 và PowerMovie 1.1.57 VH của dangduc, cả CorePlay 1.32 vh. Không hề có sung đột hay không tìm được file Phim trong ổ E như bn nói. Có thể là do bn dùng SM bản cũ chăng( chưa được fix hết lỗi..), Gladiator thử dùng SM 4.10 full đã có VH tai box VH đó

Mình chỉ cài Smartmovie full 4.00 và PowerMovie 1.1.57 VH,SM vẫn xem phim tốt,nhưng PM thì không xem được gì cả,khi tìm clip thì không hiện ra file fim,mà nếu hiện ra thì có 3 file : 2 file quảng cáo theo máy của E63 và 1 file quảng cáo của SM :-/:-/ không hiểu vấn đề gì nữa.