• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.04

Status
Không mở trả lời sau này.

dongxanh

MobiFactor lại tiếp tục cho ra phiên bản PowerMP3 V1.04

So với bản 1.03 thì bản này có thêm cải tiến là cập nhật file nhạc tốt hơn đối với những máy có rất nhiều file nhạc trong thẻ nhớ và bộ nhớ máy.

Ngoài ra, có thêm chọn lực cập nhật "low bitrate"

Ghi chú: Registration code của bản 1.02 vẫn tiếp tục dùng được cho phiên bản mới này.

Do đây là phiên bản test giới hạn trong một số ít người sử dụng, nên vẫn tiếp tục bị giới hạn cài đặt như bản 1.03. Do đó mình phải gỡ bỏ certificate của nó ra và đóng gói lại file sis.

Chúc vui vẻ

dongxanh

Longcut 0.8 - Khởi động nhanh các chương trình bằng phím tắt

Chương trình này dùng để khởi động nhanh các chương trình bằng phím tắt định sẵn bởi người sử dụng

Bạn có thể gán phím tắt cho những chương trình mình yêu thích, ví dụ gán chữ P cho PowerMP3, chữ X cho X-plore,...

Khi bấm giữ các phím này khoảng 2 giây ở bất kỳ thời điểm nào (không cần phải ở màn hình standby), các chương trình tương ứng sẽ được tự khởi động rất nhanh chóng.

Tác giả pepelaz3000 cho biết sẽ phát hành code đăng ký miễn phí cho người sử dụng bằng cách gửi email đến địa chỉ:

pepelaz3000@ya.ru

. Khi nào có phiên bản thương mại mới ngưng phát hành code.

Chúc vui vẻ

tommynguyen1961

Bác nào sign hộ em cái PowerMP3 V1.04 được không ạ. Máy em là P1i
EMEI: 357033015572654
email: dangvutuan.tedi@gmail.com
Thank alot

xài mod intallsever.exe đi bạn cài vô tư ko quan tâm tới sin sọt gì hết,thông tin trong mục tong hợp mod hack của bác congvoi đó:)

Trước khi muốn làm dc như bạn at007 thì bạn phải hack dc ổ C: rồi mới copy file đó vào ổ hệ thống của bạn dc. Cách hack ổ C nhanh bạn nên tham khảo tại đây:
http://pdaviet.com/showthread.php?t=30501
Khi làm dc bạn tha hồ mà cài bất cứ chương trình nào.
Chúc bạn thành công.

7764119

MobiFactor lại tiếp tục cho ra phiên bản PowerMP3 V1.04

So với bản 1.03 thì bản này có thêm cải tiến là cập nhật file nhạc tốt hơn đối với những máy có rất nhiều file nhạc trong thẻ nhớ và bộ nhớ máy.

Ngoài ra, có thêm chọn lực cập nhật "low bitrate"

Ghi chú: Registration code của bản 1.02 vẫn tiếp tục dùng được cho phiên bản mới này.

Do đây là phiên bản test giới hạn trong một số ít người sử dụng, nên vẫn tiếp tục bị giới hạn cài đặt như bản 1.03. Do đó mình phải gỡ bỏ certificate của nó ra và đóng gói lại file sis.

Chúc vui vẻ

power mp3 vs walkman 2.1 thì cái nào hơn nhỉ.e mới mod wm tối wa nhưng thấy power mp3 có vẻ hay hay.pác nào có thể cho y' kiến ko nhỉ?(e đã mod sound rùi)

Status
Không mở trả lời sau này.